• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou v2.95 S60v3 EN by Ninja Symbian (Awesome Music Player)

Trunghuy90

Chương trình nghe nhạc. Bản cập nhật
Hỗ trợ đầy đủ các định dạng MP3, WMA, 0GG, AAC, MP4, M4A, MID, AMR, định dạng FLAC.
Hỗ trợ hiển thị lời nhạc và chạy chữ như karaoke.
Dễ dàng quản lý âm nhạc đơn giản, âm nhạc vs Chất lượng cao nhất.
Bộ giải mã âm thanh chuyên nghiệp và tiên tiến EQ Nhấn "#" để tìm nhạc chuông Nghe nhạc tốt chỉ cần nhấn "#", và tìm nhạc chuông
Tìm kiếm Online nhạc chuông MP3, bạn có thể sử dụng để dễ dàng tải nhạc chuông. Xác định các thông tin âm nhạc 6.000.000 bài trực tuyến (tự động tải về)
Thêm nhiều thông tin mới nữa đang chờ anh,em cùng test.

Chỉnh sửa cuối:
sao anh huy không vh đi anh?
Em thích dùng pm do anh vh lắm.
Vì pm anh vh rất chất lượng!

Mình chưa dùng những pm nghe nhạc bao giờ. Nên không thể so sánh đâu bạn!

Phần mềm của China thì công nghệ cực đỉnh rùi dùng thử bít ngay :D hehe

Kaj nay mjnh thay khj tang bass nen het muc bj re. Ko hay =duomi3.40, tjec la duomi chua co pan eng hay pan vjet hoa. Ai vjet hoa thang duomi dj

Kaj nay mjnh thay khj tang bass nen het muc bj re. Ko hay =duomi3.40, tjec la duomi chua co pan eng hay pan vjet hoa. Ai vjet hoa thang duomi dj
đúng đó bạn, âm thanh hay, giao diện đẹp. Phải nói rằng nó ra đời sau nhưng vẫn ăn đứt thằng ttpod. Cái này nó kết hợp với hệ thống dữ liệu bọn tàu nên khó hoá tiếng. Mà có hóa tiếng thì không full. Chịu khó xài tiếng tàu vậy. Cái này hi vọng bọn tàu ra bản tiếng anh thì tốt. Lúc đó bye bye hết các loại khác.:D

Back