• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kxting v1.6.1 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup [Cập nhật]

Caominh171

Kxting v1.6.1 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup

Chân thành cảm ơn CnDTeam & cupinthemud bởi các bản dịch trước

Cập nhật:

1. Tối ưu hóa chất lượng âm thanh khi nghe nhạc

2. Cải thiện hiển thị thông tin

3. Tăng cường chức năng tự đăng ký lại

4. Tối ưu hóa khả năng cập nhật danh sách trực tuyến

5. Tăng cường chức năng tìm kiếm

6. Cải thiện khả năng quản lý tải về

7. Truy cập vào trang chủ dễ dàng

Lưu ý: Dành cho màn hình 240x320

Download:

Chỉnh sửa cuối:
trong đây có 1 file txt nè sao pác khg hứng dẩn cài đặt

Cài cái này như cài bao pm khác, ko có gì phức tạp nên mình chỉ up file thôi!

nhấn THANK cho a cao minh,cho em hỏi cái này luôn nha,khi em up file đính kèm thì bị báo là lỗi upload là sao vậy anh

nhấn THANK cho a cao minh,cho em hỏi cái này luôn nha,khi em up file đính kèm thì bị báo là lỗi upload là sao vậy anh

Vấn đề này lần sau em nên hỏi qua tin nhắn riêng nhé, việc bị lỗi khi up tập tin lên diễn đàn là do em ko theo chuẩn qui định, dung lượng file bao nhiêu, định dạng là gì,ảnh phải kích thước bao nhiêu, khi chọn up em nên quan sát trước là ok.

cái này download ở chỗ nào,bấm vào mediafire để download nhưng toàn hiện ra hồ sơ của bạn la sao

cái này download ở chỗ nào,bấm vào mediafire để download nhưng toàn hiện ra hồ sơ của bạn la sao

Bạn nên xài firefox để vào PDAVIET thì sẽ không bị lỗi này. Nếu xài IE thì rất thường bị như vậy.;;)

Back