• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.43 S60v3 SymbianOS9.x Cr@ck [Update 05/09/09]

tony1712

LCG Jukebox v2.43

LCG Jukebox was designed to fulfill all needs of music fan using a mobile device. That means mainly excellent music quality with clear information of current playback, convenient playlist management and easy selection of desired music album.

Additionally it offers something more than that - it can search Internet for information related to your songs and albums - CD Album image, which can be associated with particular album and displayed every time a song of the album is played, as well as searching Internet for lyrics of played song and display them during playback.

Features:

· High quality stereo playback (if device supports stereo)
· Mp3 and Ogg music formats
· Fine volume control - 100 levels from silence to loudness
· Sleep timer letting you to fall asleep with your music
· 10-band equalizer with several presets
· Playlist editor - add, remove, save, load, order your songs
· Customizable colors
· Album image search on Internet
· Lyrics search and display
· Playback in normal or random order
· Mini mode displayed on phone idle screen

Installation Note:

- install LCG Jukebox v2.43
- you will get two LCG Jukebox v2.43 icons one working and other not
- this is full version and no limit you can check by updating it.

PS: please turn off the automatic update of this program.

Cái này mình thấy bên ipmart nên đem qua đây cho anh em tham khão , do chưa có thời gian test nên các bạn nào có thời gian thì test hộ mình nhé :D

Lần sau đọc kỹ quy định trước khi post bài nhé!! Cả tiêu đề lẫn file đính kèm đều sai qui định!

Last edited by a moderator:
LCG Jukebox v2.43

....
Cái này mình thấy bên ipmart nên đem qua đây cho anh em tham khão , do chưa có thời gian test nên các bạn nào có thời gian thì test hộ mình nhé :D[/COLOR]

Bạn nên dịch sang tiếng Việt chứ để tiếng Anh vậy rất khó cho anh em.
Với PM CR@CK thì bạn phải up lên host và copy link dán vào file text, sau đó đính kèm file Text vào. Bạn nên đọc kỹ quy định trước khi post bài bạn nhé

LCG.Jukebox.v2.43.S60v3.S60v5.Signed.Repacked by symbian

LCG Jukebox v2.43 S60v3 S60v5 Signed Cr@cked [Repacked by Symbian]

update phiên bản mới nhất : 2.43 ! ở bản này cr@ck hoàn chỉnh hơn bản 2.42 ! bản 2.42 sẽ bị thoát khỏi chương trình sau khi nghe nhạc 1,2 giờ !

LCG Jukebox là phần mềm chơi nhạc cho điện thoại di động của bạn.
Nó cung cấp cho chất lượng âm thanh tuyệt vời, bạn sẽ cảm thấy thoải mái với các danh sách quản lý nhạc, equalizer, Internet streaming, và nhiều hơn nữa.

Các tính năng chính
  • Phát âm thanh stereo chất lượng cao
  • Hỗ trợ các định dạng nhạc MP3, AAC * và OGG
  • Internet radio streaming
  • Điều chỉnh âm lượng nghe từ 0 đến 100
  • Chức năng hẹn giờ (Sleep timer), bạn không còn phải lo nghe nhạc rồi ngủ quên
  • 10-band equalizer với một vài presets
  • Playlist editor - thêm, xóa, lưu, tải, thứ tự các bài hát của bạn
  • Tùy chỉnh màu sắc
  • Album image : tìm kiếm hình ảnh trên Internet
  • Tìm kiếm và hiển thị lời bài hát
  • Nghe bình thường hoặc ngẫu nhiên trong thứ tự
  • Chế độ hiển thị mini trên màn hình chờ của điện thoại
  • * AAC được hỗ trợ khi điện thoại của bạn có thể chơi được nhạc định dạng này !

Cài đặt

Sau khi cài đặt bạn sẽ nhận được 2 icon Jukebox trong ứng dụng, bạn mở icon mà trong phần option có lựa chọn Buy and unlock , bạn vào Tool =>> Program update >>bỏ lựa chọn Automatic update đi nhé ! sau đó bạn sử dụng icon còn lại để nghe nhạc ! đó là bản đã được cr@ck !

PS: bản ở trên là bản tiếng Tàu, update bản tiếng Anh !

Chỉnh sửa cuối:
Đề nghị chủ topic cho lời giới thiệu bằng tiếng Việt, nếu ko topic sẽ bị lock!!

Chao a.cai nay e dung nhung chi dc 30p la ung dung bat kkk.e cung doc va tham khao rat nhieu bai nhung van k lay dc ban full a giup e lay cai kkk dc k a?day la IMEI 355708023574287.a giup e ty nha.tai may e chua hack dc nen k the dung ban full.e viet tn qua dt nen k co dau a thong cam

Chao a.cai nay e dung nhung chi dc 30p la ung dung bat kkk.e cung doc va tham khao rat nhieu bai nhung van k lay dc ban full a giup e lay cai kkk dc k a?day la IMEI 355708023574287.a giup e ty nha.tai may e chua hack dc nen k the dung ban full.e viet tn qua dt nen k co dau a thong cam

Hack cũng không thể full được đâu bạn, pm thuơng mại mà chỉ có cách là bạn mua License thôi, còn dùng theo cách Cr@ck thì hên sui thôi.

Back