• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.45 Repacked_PM nghe nhạc hãng LonelyCatGames!!

Caominh171

LCG Jukebox v2.45 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Signed Repacked

PM nghe nhạc wá quen thuộc của Hãng Lonely Cat Games

Cập nhật: Cải thiên chức năng điều khiển khi Jukebox chạy nền

Ghi chú:

- Tải về, cài đặt file *sisx (khuyên dùng bản 2 icon (2 icons ver.) để xài ổn định hơn)

- Thưởng thức nào!!!

P/S: Mình đã đóng gói lại để

- Phần chọn bản cài đặt thành tiếng Anh cho dễ chọn (bản gốc là tiếng Trung)

- Ngôn ngữ mặc định là English chứ không phải Chinese như bản gốc nữa!

Download: Gồm 2 link ZShare & 4Shared

Chỉnh sửa cuối:
Cái này ko có chỗ cop lyric ko hả bạn?Mình cài vào tìm chẳng thấy chỗ nào để cóp cả ?

Cái này ko có chỗ cop lyric ko hả bạn?Mình cài vào tìm chẳng thấy chỗ nào để cóp cả ?

Phiên bản này đã có thể hiển thị Lyric kèm theo bài hát rồi mà bạn.. không cần tạo lyric *lcr nửa bạn ah..

Phiên bản này đã có thể hiển thị Lyric kèm theo bài hát rồi mà bạn.. không cần tạo lyric *lcr nửa bạn ah..
Mình biết rồi.Nhưng lyric kèm theo bài hát thì mình phải add Lyric vào bài hát.Mình muốn cop lời riêng thi ko có cách nào ah?

Mình biết rồi.Nhưng lyric kèm theo bài hát thì mình phải add Lyric vào bài hát.Mình muốn cop lời riêng thi ko có cách nào ah?

Có chứ bạn.. Bạn dùng X-plore chép lyric vào folder lyric trong Jukebox theo đường dẫn: Lyric==> E:/ Jukebox==> Lyric..là được mà.

Có chứ bạn.. Bạn dùng X-plore chép lyric vào folder lyric trong Jukebox theo đường dẫn: Lyric==> E:/ Jukebox==> Lyric..là được mà.

bạn đã làm lần nào chưa?Minh vào cả C và E đều không co fode nhu bạn nói ?

Anh CaoMInh171 oi bản này xài thì sau khoản 1 thời gian có bị out ra không vậy anh!

Anh CaoMInh171 oi bản này xài thì sau khoản 1 thời gian có bị out ra không vậy anh!

Đa số các bản crak ko cái nào xài mà hok văng cả, nhưng trong số đó, mình thấy có bản 2 icon là xài ổn định nhất. Ổn định ở chỗ: khi nào vào bản cark bị văng thì bạn vào icon còn lại, xong thoát ra vào lại icon bản crak là xài được liền àh

e xài bản quyền cái này,hay thật,mất tiền co khác,nhưg có 1 điểm k ưng y nhất là lúc play folder nó phải play hết,k chọn đc 1 số bài ưa thick như TTpod,chán thật bao jo mới có cải tiến này đây

e xài bản quyền cái này,hay thật,mất tiền co khác,nhưg có 1 điểm k ưng y nhất là lúc play folder nó phải play hết,k chọn đc 1 số bài ưa thick như TTpod,chán thật bao jo mới có cải tiến này đây

có mà bạn , Bạn nhấn Menu ---> Danh sách --> Sửa danh sách , hoặc ở giao diện chương trình nhấn phím 7 là có danh sách, bạn muốn nghe bài nào thì chọn bài mới, cái này có lâu rồi mà !

sao mình cài tự nhiên sắp xong máy báo không thể cài đặt là sao vậy.có ai giúp mh hôg.mình thanks nhiều

có mà bạn , Bạn nhấn Menu ---> Danh sách --> Sửa danh sách , hoặc ở giao diện chương trình nhấn phím 7 là có danh sách, bạn muốn nghe bài nào thì chọn bài mới, cái này có lâu rồi mà !

à,mình dùng 5800 hơi nhùng nhằng tý,nhưg nhờ bạn đã nghiên cứu ra rồi,rắc rôid hơn bạn nói 1 tý nhưg hay lắm,hihi thank =D>

Trong Windows Media Player, bạn chuyển sang Library, nhấn phải lên bài hát nào bạn muốn thêm lời, chọn Advanced Tag Editor, sau đó chuyển sang mục Lyric, nhấn Add để thêm lời vào đó, hoặc dùng phần mềm Tag&Rename

Back