• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox V2.60 S60v3 v5 - AAPIG EN Repacked OPDa

anhchanbonmat

phiên bản mới nhất

*Chất lượng âm thanh stereo playback
* MP3, AAC *, FLAC và các định dạng nhạc OGG
* Điều khiển âm lượng - 100 mức từ im lặng đến độ ồn
* 10-band equalizer với một số cài đặt trước
* Playlist editor - thêm, xóa, lưu, tải, thứ tự các bài hát của bạn
* Tùy chỉnh màu sắc
* Tìm kiếm Album hình ảnh trên Internet
* Hiển thị Lyrics
* Playback để bình thường hoặc ngẫu nhiên

-----------------------
Thank chưa mà down

Link box..net luôn đây

.​

Có ai thử chưa , có full không biết mấy phiên bản trước nghe 30 phút out

full nhưng mà chế độ repeat phải hoạt động chứ có tích vào rồi mà hết bài nó lại chuyển sang bài khác :(

Mình đã sử dụng rồi cài đặt 2 icon , xài 30 phút out ra, vào icon khác thì chạy được nhưng phải nhập key, sau đó chạy lại icon 1 lại play bình thường nhưng 30 phút lại out , nói chung là 30 là out, khi nào out chạy lại icon khác và cứ như thế xoay tròn miết. Cuối cùng xài phiên bản cũ hơi thì Forever

Có 2 icon,1 icon chạy ko có phần đăng ký là ok mà các bác! Dùng tốt!

Cái icon chạy không có đăng ký thì nó chạy 30 phút là out sau đó mình chạy icon thứ 2 có phần đăng ký thì lại vào lại icon không đăng ký thì vẫn xài được nhưng cũng 30 phút là out

nói chung là ko crack đc đâu :-j nếu mà crack thì lcg phá sản lâu rồi :)) xài ttpod cho lành

thế cho mình hỏi bạn để chế độ repeat của 2 bản đó có đc ko :)) bản nào cũng crack thật nhưng ko dùng đc chế độ repeat và có bản thì dùng 30 phút là té khói

dùng bản 2.50 1icon và đã mod lại cái loa của pác j ý mình cũng ko nhớ nữa.ngon lém!!!:D

Back