• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.65 S60v3 S60v5 bản đầy đủ

Chienkon88

LCG Jukebox v2.65 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Unsigned -Cr@ck

Tính năng chính

* Cao chất lượng âm thanh stereo playback
* MP3, AAC *, FLAC và các định dạng nhạc OGG
* Bao gồm cả Việt SHOUTcast ™ thư mục Internet radio
* Điều điều khiển âm lượng - 100 mức từ im lặng đến ầm ĩ .
* Sleep timer cho phép bạn để ngủ với âm nhạc của bạn
* 10-kiểu chỉnh độ cân bằng nhạc với một số cài đặt trước
* Playlist editor - thêm, xóa, lưu, tải, thứ tự các bài hát của bạn
* Tùy chỉnh màu sắc
* Album tìm kiếm hình ảnh trên Internet
* Tìm kiếm và hiển thị lời
* Playback để bình thường hoặc ngẫu nhiên
* Mini chế độ hiển thị trên màn hình điện thoại nhàn rỗi
* Playback của Tracker âm nhạc (định dạng tập tin MOD)

* AAC playback được hỗ trợ trên điện thoại Symbian S60 mới hơn với built-in AAC decoder

Thay đổi đăng nhập:

2,65 - Skin trên Windows Mobile và Symbian 2nd edition

lcg jukebox v2.65 S60 3rd & S60 5th(cr@ck by MTOi

http://www.mediafire.com/?mxzmzzjvigm

LCG Jukebox v2.65 S60v3-v5 2icon Cr@ck By GAMA

http://www.mediafire.com/download.php?nylnzmm20xm

LCG Jukebox v2.65 S60v3 S60v5 SymbianOS9x Unsigned Single & Dual-icon-Cr@ckd Ice Angle

http://www.mediafire.com/?hjgygzynnkn

em không biết up tập tin đính kèm thế nào đành làm như này vậy .

anh em thông cảm nhá

Chỉnh sửa cuối:
Chắc bạn cũng biết tại sao mình xóa bài kia rồi nhỉ?

Zậy mà qua đây tiêu đề đã chuẩn thì nội dung lại chứa những từ 'nhạy cảm', sai qui định :-?

Với lại muốn up file đính kèm cũng hok được tại đây là pm crk!!

Chắc bạn cũng biết tại sao mình xóa bài kia rồi nhỉ?

Zậy mà qua đây tiêu đề đã chuẩn thì nội dung lại chưa những từ 'nhạy cảm', sai qui định :-?

Hihi ! em biết rùi

em đang sửa bài , sửa xong thì bị anh xóa mất rối !

có gì sai sót thì anh nói rõ nhé , em cũng chưa thành thạo lắm .

Hihi ! em biết rùi

em đang sửa bài , sửa xong thì bị anh xóa mất rối !

có gì sai sót thì anh nói rõ nhé , em cũng chưa thành thạo lắm .

Lần sau nên xem bài kỹ lưỡng trước khi post vì khi đã post mà chưa chỉnh sửa xong, nhìu mem vào lại thắc lắc này nọ nữa.

bản gama có trong cập nhật multimedia rùi mà pác :-?? cái này có dùng đc chế độ repeat ko các đồng chí???

Không mê được giao diện của phần mềm này các bạn ạ

Sao cài bản unsign vào toàn ô vuông thế bạn?

bạn bấm phím số 0 thì sẽ chuyển sang EN. chủ tupic copy của web ngoài nước nhưng lại ko có một vài phần chú ý. (cái này ở web nước ngoài có chú ý)

Các bác ơi cho mình hỏi chút, mình muốn phát đi phát lại một bài thì làm thế nào nhỉ?

ở mấy phần mềm khác thì nó có phần repeat this song, còn phần mềm này thì mình chịu ko biết làm thế nào???

Các bác ơi cho mình hỏi chút, mình muốn phát đi phát lại một bài thì làm thế nào nhỉ?
ở mấy phần mềm khác thì nó có phần repeat this song, còn phần mềm này thì mình chịu ko biết làm thế nào???
chỉ có 1 cách duy nhất ah:D :dùng x-plore tạo 1 thư mục mới ở ổ E thí dụ là A đi . xong rồi you coppy bài hát mà mình muốn nghe vô thư mục A đó . Từ LCGJukebox bấm phím 4 sẽ chuyển qua x-plore để chọn thư mục nghe > di chuyển đến thư mục A mới tạo có chứa bài hát đó bấm ok chọn . Thì jukebox chỉ có duy nhất 1 bài hát đó nên nó sẽ phát đi phát lại :D. Nghe chừng nào chán thì you bấm phím 4 lại chọn thư mục khác để nghe:D & nhớ khi nào chán thì dùng x-plore xóa thư mục A đã tạo lúc nảy đi để bớt rác đó mà :D. Chúc you thành công

Chỉnh sửa cuối:
tại sao setup ban crack của GAMA vào nghe nhạc được khỏang 30 phút là bị văng ra rồi vào lại không được vậy? Có ai bị vậy không chỉ mìnnh cách khắc phục với

tại sao setup ban crack của GAMA vào nghe nhạc được khỏang 30 phút là bị văng ra rồi vào lại không được vậy? Có ai bị vậy không chỉ mìnnh cách khắc phục với

bạn dùng máy gì zâỵ , hay bạn thử dùng bản khác xem có bị như thế không !

Bạn cài lại file crk là đc thôi. Tại crk mà, có khi nào đc ngon lành đâu :D

Back