• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.70 VH SymPViet

q630666

LCG Jukebox v2.70 VH SymPViet

Lưu ý:
* Tớ đã làm mọi cách nhưng do trình độ có hạn nên khi cài đặt lúc chọn 1 icon hoặc 2 icon vẫn là tiếng trung.Bạn chọn như hình dưới thì sẽ là bản 2 icon.Và nguơc lại.Nên dùng bản 2 icon sẽ ổn định hơn
*Khi cài xong mở chuơng trình bạn nào bị lỗi fonts thì vào Công cụ >> Thông tin bấm 800
* Cài xong sẽ ra 2 icon 1 là :Jukebox ; 2 là : Cất đi .Icon có tên là cất đi dùng để kích hoạt lại khi chương trình bị lỗi

Link tổng hợp

Link MF

Bản fix chỗ tiếng Trung khi chọn cài tại file đính kèm hoặc link Tổng hợp:

Last edited by a moderator:
Bạn này nhiệt tình wúa.mới 4h25' sáng mà đả cho ra lò bản vh rồi.ủa sao mình kài mà nó khôg có hình như của bạn

Chỉnh sửa cuối:
Bạn này nhiệt tình wúa.mới 4h25' sáng mà đả cho ra lò bản vh rồi.ủa sao mình kài mà nó khôg có hình như của bạn
Nó ra chữ khác hay nó không ra?CO thể fonts của bạn không hỗ trợ tiếng trung nên nó ra ô vuôn.Kệ nó.bạn cứ chọn dòng thứ 2 là được

Bác có thể cho em biết bản này có thêm tính năng mới hay sửa lỗi gì không?

Nó ra chữ khác hay nó không ra?CO thể fonts của bạn không hỗ trợ tiếng trung nên nó ra ô vuôn.Kệ nó.bạn cứ chọn dòng thứ 2 là được

ý của mình là giao diện ấy.đâu có như hình bạn post lên

@Q: Mình đã edit lại hok còn hiện tiếng Trung khi cài nữa, Q thử xem sao nha!

@Q: Mình đã edit lại hok còn hiện tiếng Trung khi cài nữa, Q thử xem sao nha!
Tớ không tài nào làm việc được thằng SISWare.Tớ bung xong chép đè file dat >> Copy đoạn pkg >>> New Seson >> Pass >> Buid.Nó báo lỗi file trong ki Q chép đúng đường dẫn.file dat thì không lỗi vì buid bằng SIScontens vẫn ok.Q làm sai bước nào nhỉ?

Lcq dùng key có bản quyền thì như thế nào vậy bạn?bạn có bản vh cho mình vớii.thanks

Lcq dùng key có bản quyền thì như thế nào vậy bạn?bạn có bản vh cho mình vớii.thanks..:......:...

Back