• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG Jukebox v2.72 s60v3 v5 s^3 Cr unsigned Mod Compiled by Shankru@DSPDA

truong112

LCG Jukebox v2.72 s60v3 v5 ^ 3 Cr @ Mod cked unsigned Biên soạn bởi ShankruFeatures: Quản lý thêm, xóa, xóa, tải orsave, andmore 10-band equalizer với bộ đếm thời gian điều chỉnh presetsSleep hướng dẫn sử dụng orpredefined, tắt máy nghe nhạc sau khi desiredtime. Ngủ với âm nhạc album nghệ thuật hình ảnh trên Internet andview trong xây dựng-in hình ảnh giao diện viewerMain máy nghe nhạc, bao gồm cả songinfo, album hình ảnh, âm lượng, tìm kiếm thanh, thời gian, trực quan và những người khác Quản lý Internet yêu thích của bạn lời bài hát Tìm kiếm các trạm vô tuyến trên nhiều Interneton lyrics các máy chủ tập tin trình duyệt tích hợp, cho phép bạn thêm toàn bộ thư mục hoặc các bài hát cá nhân tothe danh sách Watch lời bài hát songis được chơi các tính năng chính âm thanh nổi chất lượng cao MP3, AAC *, FLAC và OGG các định dạng nhạc bao gồm SHOUTcast miễn phí (tm) Internet radiodirectory Mỹ điều khiển âm lượng - 100 mức từ im lặng đến bộ đếm thời gian ngủ độ ồn cho phép bạn để ngủ với yourmusic10-band equalizer với một số cài đặt trước Playlist biên tập thêm, loại bỏ, lưu, tải, orderyour bài hát Đánh dấu để phát lại thoải mái tìm kiếm hình ảnh của audiobook Album InternetLyrics tìm kiếm và hiển thị Xem lại chế độ bình thường hoặc ngẫu nhiên nhỏ để hiển thị trên điện thoại màn hình chờ Playback của Tracker âm nhạc (định dạng tập tin MOD) * AAC playback được hỗ trợ trên mới hơn SymbianS60 điện thoại được xây dựng trong AAC decoderLCG Jukebox tích hợp Internetradio SHOUTcast streaming.As một sản phẩm tích hợp, LCG Jukebox cho phép tothe người dùng để tìm kiếm các đài phát thanh Internet bygenre hoặc tên, chơi dòng đài phát thanh tìm kiếm, orcreate danh sách địa phương của radiostations.What Internet yêu thích là hét diễn viên Đài phát thanh SHOUTcast cung cấp hàng ngàn đài phát thanh freeInternet từ DJ andbroadcasters xung quanh máy chủ world.SHOUTcast là một máy chủ cho streamingmedia phát triển bởi Nullsoft. Nó cho phép digitalaudio nội dung, chủ yếu ở định dạng MP3 hoặc AAC, để được phát sóng đến và đi từ oftware, cho phép người có sở thích và các chuyên gia để tạo ra networkChange đăng nhập Internet vô tuyến điện: 2,72 -06/24/2011 bản sửa lỗi liên quan đến bàn phím Nokia E7.NOTE Mod [!] Biên soạn bởi: cked @ ShankruCr: livelifelanguage: chỉ tiếng Anh
Google dịch

http://www.mediafire.com/?mc603swb4cxz9m0
Mọi người cũng test thử xem có ổn định không nhá.

Đã test cả sáng chưa thấy hiện tượng gì. Có vẻ ổn. Thấy rất ít người quan tâm tới cái này nhỉ. Mình thấy cái này có chất lượng âm thanh đỉnh nhất + nhạc flac nữa thì còn gì bằng. Với lại nó cũng đỡ ngốn pin hơn thằng Ttpod. Chỉ mỗi giao diện chưa được đẹp lắm.

xin chia buồn với tất cả anh em! Nay mình test cả chiều nữa vẫn bị đá ra ngoài. Không biết mọi người có bị thế không? Nhưng chưa thấy cao thủ nào ... được em Jukebox 1 con mà xài ok cả. Hi vọng sẽ sớm xuất hiện. Hoặc đợi phiên bản mới sẽ có lỗ hổng để các cao thủ ... cho anh em mình xài.

xin chia buồn với tất cả anh em! Nay mình test cả chiều nữa vẫn bị đá ra ngoài. Không biết mọi người có bị thế không? Nhưng chưa thấy cao thủ nào ... được em Jukebox 1 con mà xài ok cả. Hi vọng sẽ sớm xuất hiện. Hoặc đợi phiên bản mới sẽ có lỗ hổng để các cao thủ ... cho anh em mình xài.
Mình cũng bị thế......

bác cho vô mấy lần thì nó ra ? =))

phần mềm này so với thằng TTPOD thì thằng này còn kém
Bạn nói thế không đúng, như mình đã nói ở trên nó chỉ thua mỗi giao diện và hình thức bên ngoài thôi. Chất lượng âm thanh thằng ttpod thì đừng so sánh. Jukebox có chất lượng âm thanh tốt nhất, nó chay ca được flac thì âm thanh càng tuyệt. Còn có thằng Duomi v3.3 trình nghe nhạc giống ttpod, chạy được cả flac, chất lượng âm thanh hơn ttpod. Mỗi tội chưa thấy pro nào Việt hoá hay EN hóa cả. Không thì dùng thằng này thay cho em Ttpod.

Back