• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LichVanNien.v1.0.0.2011.J2ME.Vietnamese.RETAIL-XOMPDA

z01222282682

Lịch Vạn Niên 2011 - XOMPDA (mọi độ phân giải)

* Phần mền Java nên dùng cho tất cả các máy có hổ trợ JAVA
* dow file đính kèm về thẻ nhớ, xong cài đặt rồi thưởng thức nha :D chúc vui

Cái này chẳng có gì hay cả. Tải Vạn Sự Lành về xài cho đã......

Cái này rất hay vì có nhiều câu danh ngôn để mình suy ngẫm. Rất tiếc là chiếc 110 của mình không thể cài được.

Cái này rất hay vì có nhiều câu danh ngôn để mình suy ngẫm. Rất tiếc là chiếc 110 của mình không thể cài được.
ấy mod minh thắng?
Anh dùng 110 sao lại lảng vảng sang khu vực v3.đừng nói vs em là:anh lộn phòng nha?
Hììì

Phần mềm này chưa đẹp như Lich van nien nhưng cũng rất hay.

có thể mod cho đẹp hơn đc mà bạn.khoái pm này là có nhiều câu nói hay.

Mod thì đơn giản nhưng không có thời gian. Tất nhiên nhược điểm nữa là java, nhưng thế cũng là tốt lắm rồi.

Cho tớ hỏi có lịch vạn niên nào mà xem được ngày trong đó có thể biết nên hay không nên làm những việc quan trọng không? Ví dụ như là nên khai trương, xuất hành, an táng, động thổ...vvv. Không nên dao dịch, dọn nhà mới, cưới xin ăn hỏi....vvvv Tớ hỏi vậy vì ở nhà có lịch bóc tay xem được như thế!!! Nếu có phần mền này thì thực sự có tác dụng hàng ngày cho tất cả mọi người!!! Ai co manh mối gì thì chỉ dùm tớ nhá!! Cám ơn các bạn trước ! =D>

Cho tớ hỏi có lịch vạn niên nào mà xem được ngày trong đó có thể biết nên hay không nên làm những việc quan trọng không? Ví dụ như là nên khai trương, xuất hành, an táng, động thổ...vvv. Không nên dao dịch, dọn nhà mới, cưới xin ăn hỏi....vvvv Tớ hỏi vậy vì ở nhà có lịch bóc tay xem được như thế!!! Nếu có phần mền này thì thực sự có tác dụng hàng ngày cho tất cả mọi người!!! Ai co manh mối gì thì chỉ dùm tớ nhá!! Cám ơn các bạn trước ! =D>

Không có đâu bạn ơi, có cái lịch vạn niên bản .sis thì coi dc hoàng đạo hắc đạo gì đó thôi. Mà nói thật mấy cái vụ tâm linh này mình chẳng tin lắm.

hi hồi giờ xài lich vạn niên cái này có hơn gì lịch vạn niên không ta?:D

Muốn những tính năng như vậy thì bạn nên xài bộ PM VẠn Sự Lành chuyên về phong thủy nên rất OK.

Back