• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Light Control 1.1 - Bật tắt màn hình/đèn Flash bằng âm thanh

AquaSta

Moderator

Light Control v1.1

Danh mục: Utilities
Oct 20, 2010
Phiên bản: 1.1
Dung lượng: 0.4 MB
Seller: Vincenzo Scolaro

© weetme software

Bạn đã bao giờ nghĩ khi đi ngủ và tắt ánh sáng ở một khoảng cách với một tiếng vỗ tay, với chỉ một cái búng kêu tách của ngón tay hoặc một tiếng huýt sáo?! Bây giờ, nhờ iPhone của bạn có thể làm tất cả những điều này ... VÀ NHIỀU HƠN!

Video

[video=youtube;j219SR6XZYs]http://www.youtube.com/watch?v=j219SR6XZYs[/video]​

Download: http://www.mediafire.com/?93ifmqn1qkxdcsz

Tương thích: iPhone, iPod touch gen2, gen3, gen4 và iPad iOS 3.1 trở lên

Cảm ơn MOD vipboy_9x đã cho mình app code phần mềm này

Chỉnh sửa cuối:
nó đã nói là đèn flash thì chỉ cthể là IP4...chứ 3G & 3GS lấy j mà vỗ, ko ăn thua :))

Đọc và xem video chưa mà nói linh tinh?

Xem rùi, có thấy hình cái 2G, 3G hay 3GS nào ko??? Có hỉu câu cuối hem, đấy chỉ là nói vui vì thông tin là dùng đc nhg có đc đâu

Xem rùi, có thấy hình cái 2G, 3G hay 3GS nào ko??? Có hỉu câu cuối hem, đấy chỉ là nói vui vì thông tin là dùng đc nhg có đc đâu

Không phải, mở chương trình không lên được :| out ra mà. 3GS muốn vỗ cho sáng màn hình mà out thì vỗ làm sao? :-w

haiz, chưa thấy có ai 3G hay 3GS test ok để báo cái nhể :-?

Thế ông ngồi test đi lên VIP rồi mà comment linh tinh.Người ta đã có công tìm kiếm rồi đáng ra phải được một câu......thank X-(

Thế ông ngồi test đi lên VIP rồi mà comment linh tinh.Người ta đã có công tìm kiếm rồi đáng ra phải được một câu......thank X-(

Mún ăn đòn hem :ar! Fải test rùi mới dám nói chứ, lần sau ko bít j thì bạn mới là ng ko nên lên tiếng.

Đã test trên con 3GS FW 4.3.2, mở ứng dụng, màn hình đang tối, búng tay hoặc vổ tay sẻ sáng màn hình lên, vổ phát nửa tắt màn hình, rất tiếc là phần mở nhạc để vổ tay không thực hiện được. Thế thôi, cám ơn chủ thớt.

Đã test trên con 3GS FW 4.3.2, mở ứng dụng, màn hình đang tối, búng tay hoặc vổ tay sẻ sáng màn hình lên, vổ phát nửa tắt màn hình, rất tiếc là phần mở nhạc để vổ tay không thực hiện được. Thế thôi, cám ơn chủ thớt.

Cái này có lúc nó nhạy thì búng cái nó nhận ngay, có lúc nó đơ đơ không nhận :D
Bản 1.0 trước download trên apptrackr thì mình cài vào 3GS toàn bị out ra :(

Back