• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LightCtrl v1.51 -[Phần mềm điều chỉnh đèn màn hình]

Trunghuy90

Chương trình này có tính năng chính là điều chỉnh các đèn màn hình, bàn phím của điện thoại giúp bạn tiết kiệm một phần năng lượng không cần thiết. Phần mềm có khả năng điều chỉnh đèn màn hình chính, màn hình phụ, bàn phím chính. bàn phím phụ. Phần mềm chỉ hoạt động khi bạn đặt nó ở chế độ ẩn, nếu bạn tắt nó đi, nó sẽ không có hiệu lực.

Túm lại : Light Controls là một ứng dụng nhỏ gọn trên điện thoại Symbian của bạn giúp bạn dễ dàng hiệu chình đèn màn hình cho việc tiết kiệm năng lượng giúp cho pin của bạn sài được lâu hơn và với nhiều tính năng khác các bạn tự khám phá nhé.

Link Download :

LightCtrl v1.5.1 Eng

LightCtrl v1.5.1 VH

Thank nokia_care về phần mềm này​

Bác cho e hỏi cái chỗ “ from time “ với chỗ “to time “ nó để làm gì vậy đó là time mình cho pm này làm việc hay sao ? E ko có hiểu lắm !

Bác cho e hỏi cái chỗ “ from time “ với chỗ “to time “ nó để làm gì vậy đó là time mình cho pm này làm việc hay sao ? E ko có hiểu lắm !

Không hiểu,sao không dùng bản VH Đi bạn!
"from time" là từ thời gian bắt đầu. "to time" là thời gian kết thúc!

bình thường mấy khi hao bin chỉ có vào mạng nhiều,restast máy bin sẽ nhanh hết.ứng dụng này phù hợp với những bạn xót của

mìng đang dùng vh mà ! mình kô hiểu là để làm gì ?

Nó là hẹn giờ,tắt mở thời gian hoạt động của phần mềm!
Nếu qua thời gian đã định đó,thì ứng dụng sẽ về mặc định của hệ thống!

Bài về LightCtrl v1.51 có cách đây gần năm rữa rùi bạn.Chụi khó đào mộ mà xem lại.Ko tin hỏi Chienkon88 đã Việt hóa cái này.Chụi cái bạn TrungHuy này.

Bài về LightCtrl v1.51 có cách đây gần năm rữa rùi bạn.Chụi khó đào mộ mà xem lại.Ko tin hỏi Chienkon88 đã Việt hóa cái này.Chụi cái bạn TrungHuy này.

Thấy có bản việt thôi à. Mình không tìm thấy bản EN Thí post lên thôi.
Ps: thấy bên v5 mới post cứ tưởng mới,bèn mang sang đây mà!

Mình dùng cái này để tắt đèn bàn phím thôi mà nó lằng nhằng quá ,tắt đèn bàn phím mà nó lại kô chịu tắt màn hình . Lại quay về dùng batteryCtrl vậy .

Back