• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LightCtrl_1.0_s0.8 VH

hoanghuy16vn

Pm này có thể giúp bạn hẹn giờ tắt màn hình, thay đổi độ sáng của đèn màn hình... (các bạn tự khám phá nhé). Đặc biệt nó có thể mở đèn flash cho Nokia: 6680, 6681, N70, N72. Nhưng có điều là mở đèn flash không sáng lắm, không sáng như pm FlashLight dùng cho N70, N72

Pm này có thể giúp bạn hẹn giờ tắt màn hình, thay đổi độ sáng của đèn màn hình... (các bạn tự khám phá nhé). Đặc biệt nó có thể mở đèn flash cho Nokia: 6680, 6681, N70, N72. Nhưng có điều là mở đèn flash không sáng lắm, không sáng như pm FlashLight dùng cho N70, N72

ko sáng lắm thì tốt hơn, chứ sáng quá lâu nó hỏng đèn mất, đèn mình bị tối rồi nè.chẳng dám dùng đèn pin mobile nữa.hix

File 7zip bị hư hay sao mình Extract không được vậy bạn? Hay là xóa đuôi 7z là được vậy?

Back