• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC UNIVERSAL ★

trả lời như thế nào vậy bạn, mình là lính mới nên không biết các bác đừng nóng nha

Em dùng con HTC UNIVERSAL muốn down bản cho em nó thì bản nào bác? em tìm down bản đầu tiền mà up nó nói như bản rom này ko hỗ trợ máy này ý.
Các bản rom trên đều dành cho HTC Universal bạn ạ. Nếu bạn úp bản rom không phải Ship Rom của máy thì nó sẽ báo lỗi INVALID ID nên muốn úp bạn phải dùng công cụ MaUpgradeUt_noID.exe thì mới úp được.

Các bản rom trên đều dành cho HTC Universal bạn ạ. Nếu bạn úp bản rom không phải Ship Rom của máy thì nó sẽ báo lỗi INVALID ID nên muốn úp bạn phải dùng công cụ MaUpgradeUt_noID.exe thì mới úp được.
Vâng ạ...em mới vào nghề nên chả biết phải dùng bản rom nào cho ngon,vì em down mấy bản về bật Wifi ko bật được...không biết bác có biết bản rom nào ổn định mà dùng được wifi cho HTC Universal không bác? nhiều bản quá nên em chả nên chọn bản nào..thanks bác.

Vâng ạ...em mới vào nghề nên chả biết phải dùng bản rom nào cho ngon,vì em down mấy bản về bật Wifi ko bật được...không biết bác có biết bản rom nào ổn định mà dùng được wifi cho HTC Universal không bác? nhiều bản quá nên em chả nên chọn bản nào..thanks bác.
Bạn úp mấy bản rom rồi mà WiFi không dùng được có lẽ máy bj hỏng WiFi. Bạn nên mang ra cửa hàng cho KTV kiểm tra xem sao.

Back