• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LiveU! live animated wallpaper

elisphuong

What's LiveU! ?
LiveU! is a concept of displaying live animated and interactive wallpapers/screensavers on mobile devices according to the current time of the day. It shows the content according to the time set in the device as if it is live. So your device's display is in sync with the actual time.

Here is the first LiveU! wallpaper for all you folks. Please go ahead and use the same. Please don't forget to give suggestions and report any bugs if found.

Below are the previews of the first LiveU! Wallpaper named "Garden View" during different hours of the day.

Ai biết cách cài đặt soft này làm nền màn hình xin chỉ mình với. Thanks All

Cái này là file Flash, bạn chép nó vào thẻ rồi set làm hình nền thôi, yêu cầu máy phải hỗ trợ dùng Flash làm hình nền, cái này có nhiều lắm, ông anh mình đi Nhật đựoc tụi nó bắn chó 1 cái, test trên 6233 rất ok

bạn nào bit cài chỉ anh em đi , cũng thích kiếm 1 cái hình động đẹp làm hình nền nhưng mà ko bit cách hee

Cái này là file Flash, bạn chép nó vào thẻ rồi set làm hình nền thôi, yêu cầu máy phải hỗ trợ dùng Flash làm hình nền, cái này có nhiều lắm, ông anh mình đi Nhật đựoc tụi nó bắn chó 1 cái, test trên 6233 rất ok

Cái mà bạn nói là của S40 rùi, mình dùng N73ME có cả file flash đó rồi, nhưng ko biết cách nào để đưa nó làm hình nền giống như hình trên. Chắc nó cần có thêm soft nào hỗ trợ mới làm được thì phải, ai biết về vụ này xin giúp đỡ nha. thanks

Back