• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lock Screen 0.16.69 update 01/02/11 EN

Trunghuy90

Cải thiện các tính năng khóa phím rất hiệu quả trong các thiết bị S60. Hiện nay nó có followingfeatures: - Hiển thị thời gian hiện tại and date - Hiển thị trạng thái pin - Hiển thị cuộc gọinhỡ - Hiển thị thư chưa đọc andemails - Hiển thị GPS, Bluetooth, WLAN và chỉ số USB - Hiển thị các mục lịch - Vô hiệu hoá màn hình trống trong điện thoại cảm ứng - Mở khóa điện thoại với swipe liên lạc - Tự khởi động trong khởi động Changelog: "\ System \ apps \ LockScreen" là một lựa chọn tốt cho nội địa hóa.phiên bản 0.16.96
Tải về

sáng nay vh xong rồi,nhưng khi mở lên.
ô trời!
Trả khác gì bản trước:)
nên em del rồi:D
thì bác cứ up cho vui hihi...ak sẳn cho mìh hỏi là có thể tắt cái chế độ mở bằng fím trái + fím * ở n73 ko . mìh sài smart setting mà mở cách zin của máy thì vẫn đc dù chỉnh smart setting là mở khóa = fím khác rùi

thì bác cứ up cho vui hihi...ak sẳn cho mìh hỏi là có thể tắt cái chế độ mở bằng fím trái + fím * ở n73 ko . mìh sài smart setting mà mở cách zin của máy thì vẫn đc dù chỉnh smart setting là mở khóa = fím khác rùi

mở khóa theo mặc định hay sao á!
Thiết lập cài đặt thì em cũng không rõ lắm!
Anh cứ test kĩ xem sao!

mở khóa theo mặc định hay sao á!
Thiết lập cài đặt thì em cũng không rõ lắm!
Anh cứ test kĩ xem sao!

mò mãi ko ra , vẫn cài kiểu nào đi nữa cứ bấm mở khóa bt thì vẫn vào đc

Có cái là bản mình cài bị 1 tật cứ hiện call log từ tận mấy ngày trước @@
không hiểu có bản mới đã fix chưa (E 61)

Back