• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LOCK SCREEN V0.11.78( UPDATE 18.09.10 ) VH BY datviet

datvietdatviet

Pm khóa phím quyen thuộc mình không giới thiệu thêm nữa . 1 khác biệt nhỏ so với bản trứơc bản này báo cấu hình trên góc phải màn hình :D

LINK DOWN : Lock screen v0.11.78 vh by datviet]
p/s : mình vh exe sao những chỗ như :
days ago, day ago . mins ago , min ago... Sao vh thành ngày trước , phút trước thì ko đc nó thành ngày trư,phút trư nên để luôn Eng
:D
chúc vui khi sử dụng pm việt hoá by me !

Chỉnh sửa cuối:
để cái hình nền 2 người như phiên bản cũ thì làm sao thế mấy bạn

muốn để hình cũ thì bạn vào ổ đĩa nơi cài pm, tìm đến thư mục resoure/app và sao chép file lockscreen.mbm vào nơi nào đó, sau đó gỡ bỏ bản cũ cài bản mới chép lại file lockscreen lúc nãy vào vị trí cũ. Vậy là xog.

Pm khóa phím quyen thuộc mình không giới thiệu thêm nữa . 1 khác biệt nhỏ so với bản trứơc bản này báo cấu hình trên góc phải màn hình :D

LINK DOWN : Lock screen v0.11.78 vh by datviet]
p/s : mình vh exe sao những chỗ như :
days ago, day ago . mins ago , min ago... Sao vh thành ngày trước , phút trước thì ko đc nó thành ngày trư,phút trư nên để luôn Eng
:D
chúc vui khi sử dụng pm việt hoá by me !

tại vì nó thừa ký tự đó mà bạn .

phần mềm này cũng chẳng khác phiên bản cũ gì cả.Mình đang dùng phiên bản cho 320*240 cũng đc.Lên xuống rất nuột

Ai cần làm bản mod cho 320x240 thì đăng ảnh lên đây mình mod lại cho.

cho mình hỏi chút,các bản trước mình xài đều ok,nhưng gỡ ra cài bản này,bản của chủ topic lẫn của onlylove mình tải về,chép vô máy,đều báo là file corrupted,mình không hiểu tại sao,đuôi file là sisx mình cài đuợc không thế,máy mình là n73ME :(

Back