• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LockScreen v0.10.58Beta_Giao diện khóa phím mới, nhỏ mà PRO!! [Cập nhật]

Caominh171

Lock Screen v0.10.58 Beta S60v3 S60v5 Modded
[Cập nhật]

Giao diện khóa phím mới, nhỏ mà PRO!!

Đây là pm hỗ trợ chức năng khóa phím trên thiết bị Symbian S60.

Cập nhật: Sửa vào lỗi nhỏ trong hiển thị mục lịch

Lưu ý:

Khi cài xong, nhấn vào icon chỉ thấy NHÁY 1 cái.

Các bạn đừng lo, cứ thử khóa phím thì sẽ thấy KẾT QUẢ :D

P/S:

* Àh, các bạn có thể thay hình nền dễ dàng bằng cách dùng MBMTool (trên DĐ đã có) edit file LockScreen.mbm (trong file đính kèm). Thay cái ảnh ở hình dưới theo kích thước màn hình của bạn (240x320 hay 320x240) & định dạng ảnh bắt buộc *BMP

* Thay xong nhớ nhấn Phải chuột lên hình đó -> Change colours -> Chọn 1 trong 5 ô như hình dưới

* Xong lưu ảnh lại, tên gì cũng được. Nhưng khi bỏ vào máy thì phải đổi tên thành LockScreen.mbm rồi chép theo đường dẫn: !\Resource\Apps (! là ổ cài)

* Khởi động lại máy để tận hưởng kết quả!!

[DOWNLOAD]http://www.mirrorcreator.com/files/0CIS6ALZ/LockScreen_v0.10.58_Beta_S60v3_S60v5_VI_SymPViet.rar_links[/DOWNLOAD]

@ALL: Khi nào về nhà mình sẽ up file trực tiếp sau ha!!

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang định hỏi là bạn sửa chữ đã khóa bàn phím thành chữ đó như thế nào vậy Caominh? Chỉ mình với. Thanks

attachment.php

sao cài vào ko thấy cái hình phá dzừa dzừa thôi vậy bạn

Mình đang định hỏi là bạn sửa chữ đã khóa bàn phím thành chữ đó như thế nào vậy Caominh? Chỉ mình với. Thanks

Các bạn dùng SmartSettings là đổi được àh. Bản VH cũng đã có trong topic SymPViet rồi đó. Tiếng Việt nên mò dễ mà ha :)

Các bạn tải nó tại ĐÂY nhé!

Mình rất thích phần mềm này nhưng đã cài qua tất cả các bản từ 0.9 lên tới 10. mà vẫn không tắt màn hình. Không biết sao nữa. Để nguyên si không thay hình nền và thay đều không tắt. híc, chắc giã từ quá.

sao ngoài màn hình chờ nó lại k hiện tiếng việt ta, ngày tháng đọc k được gì hết, k biết do phần mềm hay lội fonts máy mình nữa, ai biết chỉ hộ mình với nha

Của bạn bị lỗi font rùi đó. Ko phải do pm đâu. Mình dùng bình thưòng nè mỗi tội màn hình ngang ko dc đẹp lắm vì hình của pm là hình đứng.

mình đã thử nhiều fonts rùi nhưng vẫn bị vậy, ngôn ngữ tiếng việt hiển thị k được, k biết có bản nào hiển thị tốt tiếng việt k nhỉ

mình đã thử nhiều fonts rùi nhưng vẫn bị vậy, ngôn ngữ tiếng việt hiển thị k được, k biết có bản nào hiển thị tốt tiếng việt k nhỉ

PM bị lỗi font ở màn hình đứng đó bạn, màn hình ngang thì hok bị. Chả bik sao cả, tất cả bản cập nhật đều thế @@

Để xem bản cập nhật sau này có thế hok nữa :(

Back