• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi sau khi hard reset lai treo 750v

pergularia

Con 750v của em sau khi hard reset lại thì bị lỗi, em kô hiểu tại sao. Sau khi xóa xong thì khởi động win, lần đầu tiên nó bảo gõ lên màn hình để tiếp tục cài đặt win, em gõ xong, no chuyển sang " tap the target firmly and accurately at each location on the screen. The target will continue to movie until the screen is aligned". Đến đây thì em gõ vao cai dấu x o giua mãi mà chẳng ăn thua gì. em ko biet phai làm thế nào, mong các bác chỉ giúp. Em cám ơn nhiều.

Bạn kiểm tra lại cảm ứng đi,chắc cảm ứng có vấn đề rồi.
kt lại bằng cách nào ạ? Anh nói rõ hơn được ko ạ? Tại em thử hard reset lại mấy lần nhưng lần nào cũng chỉ chạm lên màn hình được một lần, đến lần 2 là tịt.

kt lại bằng cách nào ạ? Anh nói rõ hơn được ko ạ? Tại em thử hard reset lại mấy lần nhưng lần nào cũng chỉ chạm lên màn hình được một lần, đến lần 2 là tịt.

bạn phải chắc là chọn chính giữa dấu + và giữ cố định cho đến khi nó nhảy sang vị trí mới và cứ lam liện tục như vậy khi canh hết 4 góc thì sẽ vào được win thôi. Thường chọt không chính xác thì nó sẽ nhảy lại đó

bạn phải chắc là chọn chính giữa dấu + và giữ cố định cho đến khi nó nhảy sang vị trí mới và cứ lam liện tục như vậy khi canh hết 4 góc thì sẽ vào được win thôi. Thường chọt không chính xác thì nó sẽ nhảy lại đó

Em thử giữ im như anh nói, nhưng cũng ko đạt kết quả gì. Còn giải thích là cảm ứng bị hư thì chắc ko phải, vì lần cham đầu tiên rất nhạy, thậm chí em còn đánh dấu lại điểm cần chạm lần sau rồi khởi động lại, trong lần chạm đầu chọn đúng chỗ đó mà vẫn nhạy như thường. Có bác nào gặp trường hợp như thế ko ạ. Mong các bác chỉ giúp em cách giải quyết với. Em cám ơn nhiều

Em thử giữ im như anh nói, nhưng cũng ko đạt kết quả gì. Còn giải thích là cảm ứng bị hư thì chắc ko phải, vì lần cham đầu tiên rất nhạy, thậm chí em còn đánh dấu lại điểm cần chạm lần sau rồi khởi động lại, trong lần chạm đầu chọn đúng chỗ đó mà vẫn nhạy như thường. Có bác nào gặp trường hợp như thế ko ạ. Mong các bác chỉ giúp em cách giải quyết với. Em cám ơn nhiều

Cái của bạn theo mình nghỉ 99% làm bị hư cmr ứng rồi,vì dòng này chọt xa dấu + quá là nó ko nhảy,chứ ko như mấy dòng khac.

Bạn Hard Reset (không phải Soft reset nhé) lại lần nữa rồi đợi máy yêu cầu thì căn chỉnh lại xem sao. Cái này chắc không phải bệnh năng đâu, đừng lo, chỉ cần làm đúng và thử lại cho đến khi làm chuẩn xác!

Bạn Hard Reset (không phải Soft reset nhé) lại lần nữa rồi đợi máy yêu cầu thì căn chỉnh lại xem sao. Cái này chắc không phải bệnh năng đâu, đừng lo, chỉ cần làm đúng và thử lại cho đến khi làm chuẩn xác!
hic, em hard resest chắc gần chục lần luôn rồi mà chẳng thấy khả quan gì, cứ đúng đoạn đó là đứng. Ko biết có phải lỗi của window ko nhỉ. Liệu em up lại rom có khắc phục được ko, em chua up rom lan nao nên chưa dám làm. máy em mua lại nên ko biet chủ cũ đã chinh sua gi chua.

khi bạn gõ vào MH có thấy dấu + chạy đi không nếuc có mà vẫn không vào được trong thì là do cảm ứng.nếu không thì úp lại rom đi bạn

hic, em hard resest chắc gần chục lần luôn rồi mà chẳng thấy khả quan gì, cứ đúng đoạn đó là đứng. Ko biết có phải lỗi của window ko nhỉ. Liệu em up lại rom có khắc phục được ko, em chua up rom lan nao nên chưa dám làm. máy em mua lại nên ko biet chủ cũ đã chinh sua gi chua.

Theo mình không phải do cảm ứng đâu! Nếu do cảm ứng thì khi chọc target sẽ không trúng! Bạn hãy up lại ROM cho máy đi nhé

em da thu up lại rom cho máy nhưng cung gap loi y nhu the, do may em chua unlockcid nen chi up duoc rom cua vodafone, em thu unlock theo huong dan cua dien dan thì chỉ chạy được 7% thì báo lỗi là the image file is corrupted. Các bác giúp em với. Em cám ơn nhiều:|

Các bạn cho mình hỏi thêm, nếu dt treo 750 nay, không phải hong loa, nhung ko nghe được nhạc mp3, không nghe, không gọi được thì đó là lỗi gì, phải sửa như thế nào. trả lời nhanh giùm mình nhé. ình mớ sử dụng, chẳng biết phải làm thế nào hết. CẢm ơn. có gì liên lạc với miwnh qua Ym " Alo_Raider_nghe@yahoo.com" hoa.c Sdt " 0934 303 113.

Các bạn cho mình hỏi thêm, nếu dt treo 750 nay, không phải hong loa, nhung ko nghe được nhạc mp3, không nghe, không gọi được thì đó là lỗi gì, phải sửa như thế nào. trả lời nhanh giùm mình nhé. ình mớ sử dụng, chẳng biết phải làm thế nào hết. CẢm ơn. có gì liên lạc với miwnh qua Ym " Alo_Raider_nghe@yahoo.com" hoa.c Sdt " 0934 303 113.

ko biết bạn sửa lại lỗi này dược chưa. Mình thì bị rồi, cái dó là do đụng soft thui,bạn hard reset lại là nghe goi vẫn vô tư.Có gì lien lạc với mình 0908.966.911

anh em ơi, tôi hỏi tý, tôi mới được bạn chuyển từ Úc về cho Palm 750v. giờ tôi muốn hard reset lại có được ko? có bị lỗi ID ko? và chỉ cho mình cách up lên win6 nhé. thank

Hard Reset là một trong những phương thức mặc định lại máy như khi xuất xưởng. Vì thế bạn có thể làm vô tư mà không lo bị sao cả. Tuy nhiên nên lam đúng thao tác, nếu chưa được phải làm lại.

mh nghi la do bi loi mang hinh roi vi minh cung co 1 con nokia 7710 do bi dut 1 soi day cam ung nen doi khi cam ung rat nhay binh thuong doi khi ko.sai no nong mang thi lai mat nhay va tu reset may.minh da fomat nhieu lan thi cu toi con mat thu 2 hoac 3 la cam ung ko dc nua.do day nguon cam ung do ban .ban ktra ky xem.cho mh hoi co cai co fonts tieng viet cho va lich van nien cho PALM TREO 750V KO.0973395949 SO LL CUA MH DAY.

Back