• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Slick v0.67 - PM Chat quen thuộc [Cập nhật 23/02/11]

cvncbn

Cập nhật ở bản này :0.67 (Feb 23 2011) Fixes of message writer, Fullscreen option
DOWNLOAD http://www.lonelycatgames.com/?app=slick&page=download&platform=symbian
Bản Việt hóa của Hoanghai2908 tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?119891-Slick-0.67-Vi%E1%BB%87t-h%C3%B3a-%28t%C3%B9y-ch%E1%BB%8Dn-c%C3%A1c-thay-%C4%91%E1%BB%95i%29

Chỉnh sửa cuối:
bọn lone thấy lỗi cũng cập nhật nhanh đấy nhỉ:D cập nhật luôn trên máy cho nhanh :D

K hiểu sao từ các bản từ trc đến giờ mình cài vào máy khi đăng nhập nó cứ báo k thể đăng nhập.lỗi 1013. Mặc dù đã chọn đúng mạng đag dùng rùi!bác nào bít giúp với!thanks!

Ai có file sound yahoo không cho mình xin đi, âm của slick cùi qá %-(
Nhận xét về bản 67:
+khá nhiều lỗi!
+không update thêm emoticons :D

ko hỉu sao vừa xoá bản slick cũ đi cài bản này vào nó zăng cái zèo ra ròi báo lỗi "bad texts (0x3) 3" :((

ko hỉu sao vừa xoá bản slick cũ đi cài bản này vào nó zăng cái zèo ra ròi báo lỗi "bad texts (0x3) 3" :((

mình cũng hay bị văng , bạn để khoảng 30p đến 1 tiếng sau vô lại là được, trong thời gian đấy thì chịu khó chát shmesenger

vào phần Settings/Connection/Access Points, tạo 1 cái giốg y hệt mặc địh,rồi vào Advanced Settings/DNS Address, lúc đầu điền 8.8.8.8,lúc sau điền 8.8.4.4 vậy là xog.

Chắc lỗi mạng đó ban ơi! Mình dùng Viettel thì k bao giờ văng, Mobi thì coi chừng.

lỗi mạng là khi đã vào đc slick rồi bấm đang nhập thì nó bị văng ra và ko có báo lỗi...........đằng này vừa click vào biểu tượng của slick là văng lun còn báo lỗi nữa :((

Back