• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LUNAR TẾT THEME (THEME cuối cùng của năm 2011 chào mừng 2012 )

ace_hp7

Active Member
theme này mình làm chưa full icon vì làm gấp quá ,cuối năm ai cũng bận ,định k share vì chưa full ,nhưng vẫn post ,coi như 1 món quà ,1 lời chúc cuối năm mình gửi đến PDA Việt ,chúc diễn đàn phát triển mạnh mẽ và bay cao như Rồng , chúc ae trên 4rum nhiều thành công và hạnh phúc

icon bánh chưng bánh dày hay bánh chưng dưa hấu tùy vào trí tưởng tượng mỗi ng nhá

THEME LUNAR TET

Chỉnh sửa cuối:
thank nha :D đẹp lắm bạn ah :D
sang năm mới tiếp tục phát huy nha :D
năm mới chúc PDA ngày càng phát triển pa kon gặp nhìu nhìu may mắn nha :D

đẹp đó bạn,mình thấy nhiều theme bạn edit điều có chất lượng cao

hehe, rất ý nghĩa bác à,chơi mấy ngày tết khỏi chê luôn, e chỉ thắc mắc sao themes bác làm cột báo sóng hay để ngang thế :(, dù sao cũng cám ơn bác rất nhiều và chuc bác 1 cái tết vui vẻ , hạnh phúc và ý nghĩa bên gia đình....

Mặc kệ nó là hình cái gì nhưng thấy là đói r` :)) Chúc bác năm mới vui vẻ và thành đạt trong c/s nhé :D

Back