• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MADDEN NFL 11 - Bóng bầu dục

Yang_congtu

$7.99
* Category: Games
* Released:Aug 10, 2010
* Version:1.0.0
* 326 MB
* Language:English
* Seller:Electronic Arts
* © 2010 Electronic Arts Inc. All Rights Reserved.
Rated 4+
Requirements:Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iPhone OS 3.0 or later.

Azsharing Link:

Part 1
Part 2

Mediafire Link:

Part 1
Part 2

ghét nhất là chơi trò này!Nhưng thấy có từ bạo lực là chắc vui và hay lắm nè!kekek

ghét nhất là chơi trò này!Nhưng thấy có từ bạo lực là chắc vui và hay lắm nè!kekek
mình nghĩ thể loại này ít ai thích,nhưng dù gì game này cũng được đánh giá cao ở các trang nước ngoài nên post luôn cho anh em,hy vọng là có người thích môn này. :D

mình nghĩ thể loại này ít ai thích,nhưng dù gì game này cũng được đánh giá cao ở các trang nước ngoài nên post luôn cho anh em,hy vọng là có người thích môn này. :D

Môn bóng bầu dục ko phổ biến ở Việt Nam nên cũng ít ai thích môn này. Tớ cũng ko thích lắm :D

Back