• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình chờ DrJukka Key Lock Clock v1.00.6 S60v3/v5

anhchanbonmat

DrJukka Key Lock Clock v1.00.6 S60v3/v5 SymbianOS9.x Unsigned (Update:30.12.09)

Key Lock Clock Clock là một ứng dụng miễn phí được hiển thị trong khi khóa phím của máy điện thoại. Ý tưởng này được lấy cảm hứng từ các tính năng của các mặt hàng từ E71 và E66. Rất đơn giản để sử dụng, chỉ cần nhấp vào biểu tượng ứng dụng, thiết lập các "Clock screen" trên, thoát khỏi ứng dụng và khóa phím bình thường. Lưu ý rằng màn hình đồng hồ chạy trong một quá trình nền riêng, do đó bất kỳ thay đổi được thực hiện cho các cài đặt có hiệu quả chỉ sau khi bạn thoát khỏi ứng dụng UI.
Đồng hồ đèn màn hình sẽ không được thiết lập trên khi các phím đều bị khóa, vì hầu hết thời gian khi điện thoại bị khóa nó không có nghĩa là để được sử dụng, vì vậy để có được đèn sáng, bạn cần bấm nút switcher (được sử dụng cho chuyển đổi giữa các trình đơn và màn hình chủ), các phím mũi tên có thể được sử dụng cho mục đích này.

Lưu ý rằng mặc định ánh sáng sẽ đi ra ngoài trong 1 giây, nếu thời gian chờ lâu hơn là cần thiết, sau đó bạn có thể đặt nó với các thiết lập tùy chọn giữa 1 giây và 3599 (1 giờ) giây. Ngoài ra ứng dụng này có thể được sử dụng như một đồng hồ bàn khi sạc được kết nối, để kích hoạt tính năng này, chỉ cần đặt Lights "Lights on" thiết lập để "Time out + charging" trên. Ngoài ra còn có tùy chọn bây giờ để giữ cho đèn sáng cho đến khi bàn phím được mở khóa.

Ngoài ra nếu bạn nghĩ rằng đèn màn hình quá sáng, bạn có thể điều chỉnh nó với cường độ đèn "Lights intensity" tùy chọn. Đèn báo cường độ cũng đã thiết lập riêng cho ánh sáng trong khi nó đang sạc, như vậy bạn có thể sử dụng các tùy chọn khác nhau cho đồng hồ thời gian ban đêm của bạn.

Font chữ trong màn hình đồng hồ có thể được thay đổi với các thiết lập tùy chọn, xin lưu ý rằng một số phông chữ (thường có chữ "Digi" trong đó) chỉ có thể bao gồm các ký tự số, do đó sử dụng 12-giờ đồng hồ sáng / chiều để được hiển thị như hình chữ nhật rỗng, không phải là một lỗi, nhưng một tính năng của một số phông chữ cụ thể .

Màn hình đồng hồ có thể được tùy chỉnh, theo mặc định các đề đang hoạt động hiện đang được sử dụng làm nền, và văn bản màu chữ bình thường của nó được sử dụng để hiển thị thời gian. Với những tùy chọn cài đặt bạn cũng có thể sử dụng 16 màu khác nhau cho nền và cho đồng hồ. Theo tính năng bổ sung này cũng bao gồm các ứng dụng tự động khóa phím, nếu tính năng này là cần thiết, chỉ cần đặt nó vào và thiết lập thời gian chờ (khi người sử dụng không tương tác với thiết bị này) để tự động khóa bàn phím.

Phiên bản này được thiết kế các thiết bị cảm ứng phiên bản 5 như 5.800 & N97 , nhưng chỉ nên làm việc cũng như với tất cả các phiên bản S60 Symbian 3rd-thiết bị liên lạc.

Change Log:

* cập nhật với sự giúp đỡ ứng dụng, và sửa lỗi một số nhỏ

lúa nhưng mà có lòng càng ủng hộ đúng hôn anh :D:D.sẽ từ từ có nhiều kinh nghiệm hơn mà =D>=D>

Anh nói chơi thôi mà. Anh chỉ góp ý là sau khi dịch xong bằng google em edit bài lại cho dễ hiểu tý là OK vì google dịch từng chữ nên nghe rất chuối.;;)

Anh nói chơi thôi mà. Anh chỉ góp ý là sau khi dịch xong bằng google em edit bài lại cho dễ hiểu tý là OK vì google dịch từng chữ nên nghe rất chuối.;;)

em biết mà . sao em chưa hiểu được sao google nó chuối thế

em biết mà . sao em chưa hiểu được sao google nó chuối thế

Vì google chỉ hiểu nghĩa đơn thuần của TViệt. Nó mà dịch có 1 chút hoa mỹ thì ae đã ko fải edit lại.

Posted via Mobile Device

Vì google chỉ hiểu nghĩa đơn thuần của TViệt. Nó mà dịch có 1 chút hoa mỹ thì ae đã ko fải edit lại.

Posted via Mobile Device

nó mà thêm hoa mỹ tí là bài viết ok ha sao bạn thử test chưa cho ý kiến đi

Google dịch nghĩa từng từ chứ không dịch nghĩa theo ngữ cảnh của câu nên nhiều khi đọv lại nghe chuối lắm

Pm này quá quen thuộc rồi nên không thử vẫn biết là OK em à. Anh thì vẫn khoái CCLOCK hơn:)

Hình như khóa fím thấy ì ạch làm sao ý. Mình vẫn đang dùng cái Largetime của pác nào đó trog pda post lâu lắm rùi. Nó nhẹ và cài xog nằm ở trog system của máy lun. Cảm ơn bạn đã đóng góp. Dùng đthoại nên chưa Thanks đc.

Posted via Mobile Device

Chương trình này mỗi lần tắt máy là phải mỡ lên lại ko cố phần chỉnh tự khởi động thì hay wa ^^

Back