• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Market - Phiên Bản Cập Nhật

TruongHan

Super V.I.P
Google đã cập nhật lên phiên bản Android 2.3 và cập nhật thêm cả Market,kho ứng dụng trực tuyến với giao diện mới và thêm khả năng lọc App theo độ tuổi

[DOWNLOAD]http://download4.mediafire.com/j9e2ojp1moeg/31bn3e258jjpj8d/Vending.apk[/DOWNLOAD]

Xin chào mọi người ! Mình mới tham khảo hệ điều hành Android lên còn gà quá . Mình không thể cài đặt được phiên bản market nâng cấp này ( Mình dùng Android 2.2 ). Không hiểu sao bây giờ mình không thấy chương trình market trên điện thoại mình nữa, Xin chỉ giáo và cho xin phần mềm market khác phù hợp với android 2.2. Thanks!!!

Xin chào mọi người ! Mình mới tham khảo hệ điều hành Android lên còn gà quá . Mình không thể cài đặt được phiên bản market nâng cấp này ( Mình dùng Android 2.2 ). Không hiểu sao bây giờ mình không thấy chương trình market trên điện thoại mình nữa, Xin chỉ giáo và cho xin phần mềm market khác phù hợp với android 2.2. Thanks!!!

Bạn tìm bản 2.26 cài xem nhé,bản 2.26 tương thích với mọi máy chạy 2.2
Gặp vấn đề khi cài market có thể vào setting-applications-manager application -market và chọn uninstall update

Mình cài 2.2.26 được rồi nhưng khi bấm vào Icon không mở ra được ( Bấm vào chỉ sáng trắng một chút thời gian song quay ngay về màn hình chính). Có ai bị như mình , các cao thủ cho chỉ giáo. Thanks!!!

Mình cài 2.2.26 được rồi nhưng khi bấm vào Icon không mở ra được ( Bấm vào chỉ sáng trắng một chút thời gian song quay ngay về màn hình chính). Có ai bị như mình , các cao thủ cho chỉ giáo. Thanks!!!

Bạn xài máy nào vậy?uninstall market xem,test thử bản khác.Không được thì chịu khó reset lại máy

tức là market mới này chỉ tương thích với 2.3? thế thì làm gì có máy nào hiện nay dùng được đâu bác???

market vẫn có thể dùng bình thường trên android 2.2 các bạn ạ

Khả năng do bản ROM của mình không tích hợp Market .Tiện thể cho mình hỏi tại sao một số phền mềm dowl trên diễn đàn thậm trí cả khi dowl trực tuyến trên trang web mà khi cài đặt thấy báo lỗi Parse error (The is a problem parsing the paskage ). Xin các cao thủ chỉ giáo và cách khắc phục . Thanks!!!

Khả năng do bản ROM của mình không tích hợp Market .Tiện thể cho mình hỏi tại sao một số phền mềm dowl trên diễn đàn thậm trí cả khi dowl trực tuyến trên trang web mà khi cài đặt thấy báo lỗi Parse error (The is a problem parsing the paskage ). Xin các cao thủ chỉ giáo và cách khắc phục . Thanks!!!

Bạn vào setting>application>tick vào unknown soures rồi install lại xem

loc app theo độ tuổi là sao vậy bạn? mình muốn thấy tất cả app thì làm sao vậy?

máy mình mua là 2.1 up lên 2.2 vào market thì chẳng thấy cái gì để mà down,có ai biết các link để down trình quản lí thẻ nhớ rồi tiếng việt và 1 số cái hay nữa mà mọi ng hay dùng k?
thk

Back