• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mấy pro cho mình hỏi cái???

Status
Không mở trả lời sau này.

tuananhtta

xin Mod đừng xóa bài của mình nha.vì thấy có mấy chương trình hay quá mà cài ko dc vì chưa root.mình lập bài này xin hỏi mấy pro cách root dt là mình phải làm sao?.mình sài ss GaLaXy MiNi 5570.và cho mình hỏi thêm là root như vậy có hư máy hay có bị ảnh hưởng gì tới máy sau này ko?tìm trong DD mà hok có hướng dẩn nên mới....:(( .sẳn tiện củng có lợi cho những thành viên mới hoặc còn yếu kém như mình biết cách mà sử dung nữa.thank mấy pro trước nha.;;);;)

xin Mod đừng xóa bài của mình nha.vì thấy có mấy chương trình hay quá mà cài ko dc vì chưa root.mình lập bài này xin hỏi mấy pro cách root dt là mình phải làm sao?.mình sài ss GaLaXy MiNi 5570.và cho mình hỏi thêm là root như vậy có hư máy hay có bị ảnh hưởng gì tới máy sau này ko?tìm trong DD mà hok có hướng dẩn nên mới....:(( .sẳn tiện củng có lợi cho những thành viên mới hoặc còn yếu kém như mình biết cách mà sử dung nữa.thank mấy pro trước nha.;;);;)

Bạn qua bên khu vực này nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?135498-Cần-giúp-chút-ít-về-Samsung-GT-S5570-Galaxy-Mini...

Status
Không mở trả lời sau này.
Back