• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mazelock_3rd_gkwhc_express_signed_vh_trunghuy

Trunghuy90

Trung huy đã trở lại thị trường vh rùi đây.
Hôm qua sài cái bản update 2.04 của rompatcher tẹo nữa là phải 4mat,bây giờ thì ổn rùi,và k dùng đc path c2z nữa,hiệu ứng effect cũng đi theo từ đó luôn.buồn kinh khủng.huc...huc...
Sưu tập kievp thank anh!
Vh by Trunghuy90
bản dịch chuẩn mod giao diện.
ThinkChange MazeLock v1.0 S60v3 SymbianOS 9.x Signed

[*]Mở khóa điện thoại của bạn theo phong cách mới.

[*]với ứng dụng này bạn có thể mở khóa điện thoại của mình
theo 1 phong cách hoàn toàn mới .
những kiểu mở khóa đầy ma thuật .

[*]Bạn cũng có thể bảo vệ thanh trượt của bạn chính - nhấn đúp vào phím menu để khóa điện thoại.

[*]Khi điện thoại bị khóa bấm vào nút menu để hiển thị màn hình khóa với màn hình hiển thị thời gian lớn, nếu bạn chỉ muốn xem thời gian,

[*]bấm phím menu một lần nữa để tắt ánh sáng màn hình giúp tiết kiệm pin!Các màn hình khóa có thể dễ dàng cấu hình theo sở thích riêng của bạn: bạn có thể tải rất nhiều hình nền cho màn hình hiển thị miễn phí

[*]các, ngày tháng và thời gian có thể được thay đổi,màu sắc của văn bản cũng được cấu hình.

dowload
http://gocviet.look.in/up/sis/Mazelock_3rd_gkwhc_express_signed_vh_trunghuy.sis
chúc ae pda mùa đông rét càng rét.hehe...

bác trunghuy ơi! cái mở khóa= voice thế nào rồi bác...cho em spam tí

vẫn chưa thấy gì thay đổi cả!
Tại máy e là fp2 k test được nên k quan tâm gì đến key và sự thay đổi của pm đó nữa!
Thank!

Ol mobi.bac trunghuy nhjet tjnh that.thanks bac.chuc bac sag nam moj ko bj dau tay va mon fjm dt vi vh pm.

TrungHuy đang sử dụng ứng dụng Spider do mình VH nhé ;;). Vì mod Icon mà nhìn là biết ngay :p
attachment.php

hơ...hơ..
Tại con đấy,e lười vh quá,trong khi e thấy bác vh rùi.e chơi luôn bản của bác về dùng,
nhưng em k quên nhấn nút thank cho bác đâu nhé!
Thank

Trung huy đã trở lại thị trường vh rùi đây.
Hôm qua sài cái bản update 2.04 của rompatcher tẹo nữa là phải 4mat,bây giờ thì ổn rùi,và k dùng đc path c2z nữa,hiệu ứng effect cũng đi theo từ đó luôn.buồn kinh khủng.huc...huc...
xl ngoài luồng tí nhé. Cài 2.04 vào mà fải 4mat à :D có lẽ máy b lỗi rồi . Do mình thấy dạo này b hay vh nên chắc là vọc máy cả ngày :D nên 4mat đi thôi. Mobihex của b lỗi là do python nên cài lại python để mobihex hoạt động tốt. Mình đã từng lỗi như thế.
Mình cũng vh bằng đt thôi .ko có pc mà :D

Hai bác ngon thật!
Hơ...hơ...
Tại vụ kí tự symbol nên e mới bị như vậy,bây giờ thì ngon rùi.
Mà bác duy thanh này,e cũng vậy chung thủy vs e python4all từ khi e dùng s60 mà bác.
Nghe hai bác nói mà e cũng thấy ngon lành cành đào rùi.
Thank 2 bác 1 phát cho sướng cái thằng người.hehe

mà cài powerpython4All này có cần ghỡ những bản python khá không bạn xitrumbinhduong?
Cảm ơn!

mà cài powerpython4All này có cần ghỡ những bản python khá không bạn xitrumbinhduong?
Cảm ơn!

muốn cài bất kì bản python new nào vào,cũng phải gỡ bản cũ hết à.tránh lỗi cập nhật :D
ok

Phần mềm này bực nhất là phải chạy ẩn mới được, tôi ghét nhất là chạy ẩn.Bạn có cách nào khắc phục được không ?

Back