• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.20 Beta S60v3/5/^3 SymbianOS 9.x Signed (CN)(Upd-15/12/2010)

kienvp

MCleaner 2.20 Beta S60v3/5/^3 SymbianOS 9.x Signed (CN)(Upd-15/12/2010)

attachment.php
attachment.php

Phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn quen thuộc phiên bản tiếng CN.

Chức năng cũ mình không giới thiệu nữa .

Phiên bản 2.20 Beta cập nhật ngày 15/12/10 :

* 1. Tăng cường các cuộc gọi được kết nối với điện thoại, giúp bạn tránh xa sự xâm nhập của sóng bức xạ điện thoại.

* 2. Trình đơn chính để tăng cường khả năng làm việc của công cụ .
* 3. Tăng sức mạnh từ Startup Manager, xem \ đóng \ mở khởi động từ các mục khởi động, điện thoại di động hệ thống để tiết kiệm tài nguyên .

* 4. Tăng số lượng giám sát các mục khởi động.

* 5. Tăng khởi động lại điện thoại nhanh chóng và thuận tiện .

* 6. Tăng sức mạnh , tăng tốc để điện thoại bắt đầu nhanh hơn

* 7. Tối ưu hóa các dịch vụ ngăn chặn các tin nhắn SMS, tin nhắn SMS chặn và ổn định hơn.

* 8. Tăng truy cập mạng wifi điểm hiển thị cường độ tín hiệu, mạng, hoạt động rõ ràng hơn.

* 9. Tối ưu hóa không gian riêng tư .

* 10. Giải quyết các vấn đề riêng tư không thể mở được tin nhắn.

* 11. Để địa chỉ tin nhắn riêng tư đọc lỗi nhận dạng.

* 12. Để giải quyết các chủ đề không gian riêng tư , màu sắc hiển thị văn bản ..v.v

* 13 .Hỗ trợ cho dòng S^3 .​
Tập tin đính kèm

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình cài đặt nó ra toàn tiếng Trung Quốc, mặc dù mình đã chọn ngôn ngữ cài đặt là Tiếng Anh. Sao vậy bạn

Sao mình cài đặt nó ra toàn tiếng Trung Quốc, mặc dù mình đã chọn ngôn ngữ cài đặt là Tiếng Anh. Sao vậy bạn

mình có ghi rõ ràng ở trên .PM này tiếng CN .bạn muốn dùng tiếng anh hoặc Việt thì phải chờ dịch .

mình có ghi rõ ràng ở trên .PM này tiếng CN .bạn muốn dùng tiếng anh hoặc Việt thì phải chờ dịch .

hehe !
Nếu cái này mà ngon thì chắc bác dịch từ lâu theo cách copy từ đc dịch sẵn ở bản cũ pate sang bản này rùi.nhưng bản new này có chỗ k tương thích bản cũ,tối qua e định dịch,nhưng làm biếng dịch quá!phải dịch lại từ đầu,mà đến 400 string .ẹc..! ôi lười làm sao.k biết có bác nào chăm chỉ dịch mới bản này k?
E thì k chơi rùi ! Hjhj

mình có thắc mắc : dùng 1 thời gian phần mềm không tự khởi động nữa.mỗi lần bật máy lại phải kích hoạt lại !:-?

hehe !
Nếu cái này mà ngon thì chắc bác dịch từ lâu theo cách copy từ đc dịch sẵn ở bản cũ pate sang bản này rùi.nhưng bản new này có chỗ k tương thích bản cũ,tối qua e định dịch,nhưng làm biếng dịch quá!phải dịch lại từ đầu,mà đến 400 string .ẹc..! ôi lười làm sao.k biết có bác nào chăm chỉ dịch mới bản này k?
E thì k chơi rùi ! Hjhj

tiếng trung là khó xơi nhất .dịch hay bị lỗi .nếu ngon thì mọi người dịch đầy rùi .

bản này có thời hạn dùng không bạn, vì mình dùng các phiên bản trước đều không ổn định

Mình đang dùng bản 2.1.4 final đã Việt hóa, phiên bản này chạy ổn định. Khi nào có bản 2.20 Việt Hóa thì thử xem thế nào!

MCleaner 2.20 S60v3/5/^3 SymbianOS 9.x Signed (CN)(Upd-21/12/2010)

Phiên bản chính thức .(tiếng CN)

CLICK HERE TO DOWNLOAD

Phiên bản chính thức 2.20 Việt Hóa các bạn tải tại :Đây

Chỉnh sửa cuối:
Mcleaner có cái không hay là khi khởi động log sẽ được lưu trữ trong phần mềm không có lưu trữ trong hệ thống , điều này làm cho Call log hệ thống bị mất hết ,muốn gọi cho Black List là phải vào phần mềm mới gọi được !

Back