• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.20 EN - PM chặn cuộc gọi , tin nhắn Pro cho dế [21/01/11]

kienvp

MCleaner 2.20 S60v3/5/^3 SymbianOS9.x Unsigned

Phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn quen thuộc với các bạn .

Chức năng cũ mình không giới thiệu nữa .

Phiên bản chính thức cập nhật ngày 21/12/10 :

* 1. Tăng cường các cuộc gọi được kết nối với điện thoại, giúp bạn tránh xa sự xâm nhập của sóng bức xạ điện thoại.

* 2. Trình đơn chính để tăng cường khả năng làm việc của công cụ .
* 3. Tăng sức mạnh từ Startup Manager, xem \ đóng \ mở khởi động từ các mục khởi động, điện thoại di động hệ thống để tiết kiệm tài nguyên .

* 4. Tăng số lượng giám sát các mục khởi động.

* 5. Tăng khởi động lại điện thoại nhanh chóng và thuận tiện .

* 6. Tăng sức mạnh , tăng tốc để điện thoại bắt đầu nhanh hơn

* 7. Tối ưu hóa các dịch vụ ngăn chặn các tin nhắn SMS, tin nhắn SMS chặn và ổn định hơn.

* 8. Tăng truy cập mạng wifi điểm hiển thị cường độ tín hiệu, mạng, hoạt động rõ ràng hơn.

* 9. Tối ưu hóa không gian riêng tư .

* 10. Giải quyết các vấn đề riêng tư không thể mở được tin nhắn.

* 11. Để địa chỉ tin nhắn riêng tư đọc lỗi nhận dạng.

* 12. Để giải quyết các chủ đề không gian riêng tư , màu sắc hiển thị văn bản ..v.v

* 13 .Hỗ trợ cho dòng S^3 .

* Hướng dẫn cài đặt :

1/ Cài phiên bản tiếng Trung trước
2/ Chép đè file RSC theo đường dẫn i:/Resource/apps.
3/ Thưởng thức hậu quả ;;) .

Bản việt hóa các bạn tải tại
Đây

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187249&d=1295544840"]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187249&d=1295544840[/URL]

Chỉnh sửa cuối:
Cái này chạy 1 thời gian thì nó đòi phải kích hoạt lúc vào chương trình. Ai biết thì giúp sửa lỗi này đi

Cái này chạy 1 thời gian thì nó đòi phải kích hoạt lúc vào chương trình. Ai biết thì giúp sửa lỗi này đi

Mình dùng pm này cả tháng nay rồi có thấy vấn đề gì đâu .bạn chỉ việc kick hoạt kết nối qua GPRS hoặc Wifi rùi xài thôi .

Bác ơi ! Có cái nào mà cài nó vô tiếng anh luôn rùi kô ? Chú cài vô phải chép đè file kia vô thư mục hệ thống máy e chưa hack nên pó tay . Thank bác e on bằng đt .

Không hiểu sao mình không chép được vào đường dẫn như bro nói, máy mình đã hack rồi ...

Bác ơi ! Có cái nào mà cài nó vô tiếng anh luôn rùi kô ? Chú cài vô phải chép đè file kia vô thư mục hệ thống máy e chưa hack nên pó tay . Thank bác e on bằng đt .

Bạn thông cảm .pm này đã được bảo vệ bởi nhà sx .nếu mình can thiệp vào file cài đặt khi cài ứng dụng xong nó sẽ ko đóng ứng dụng lại và yêu cầu bạn phải tải phiên bản gốc tiếng tàu về cài .nên mới phải làm cách này .dòng v3 thì hack đơn giản mà .
Không hiểu sao mình không chép được vào đường dẫn như bro nói, máy mình đã hack rồi ...
bạn đã apply Open4all chưa .phải appy patch đó thì mới chép đè được .

Cái pass ở privacy sao mình vào ko đc vậy?hum trc cài mình đổi pass rồi.hnay gỡ ra cài vào bộ nhớ máy mà k vào đc pass đã đổi.làm thế nào bây giờ?

Cái pass ở privacy sao mình vào ko đc vậy?hum trc cài mình đổi pass rồi.hnay gỡ ra cài vào bộ nhớ máy mà k vào đc pass đã đổi.làm thế nào bây giờ?

bạn phải nhớ pass .xóa đi cài lại vẫn phải nhập pas đã đổi đó .

mở ổ I làm sao zậy!????!
Mắc chi xoá baì tui viết rôi kêu spam hã!??

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

có ai chỉ em cái! Em hok biêt làm sao mở đc ổ I để coppy cai file đó vào kà

Chỉnh sửa cuối:
mở ổ I làm sao zậy!????!
Mắc chi xoá baì tui viết rôi kêu spam hã!??

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

có ai chỉ em cái! Em hok biêt làm sao mở đc ổ I để coppy cai file đó vào kà

bạn cài pm ở ổ nào thì copy vô ổ đó .

em cài vào thẻ nhớ! Nhưng ko thấy cái mục anh nói đâu hét! Mở ưng dụng lên toàn tiêg trung quốc ko à! Cụ thể là o vuông

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

ai giúp em với! Em ko thấy cái mục Resource ở trong ổ em cài! Hix! Em tao môt muc mới tên như vây thì nó ko cho taọ! Hix! Ai chỉ em điiiiiii

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

ai giúp em với ! Em ko thấy cái mục Resource ở trong ổ em cài! Hix! Em tao môt muc mới tên như vây thì nó ko cho taọ ! Hix! Ai chỉ em điiiiiii

Chỉnh sửa cuối:
em cài vào thẻ nhớ! Nhưng ko thấy cái mục anh nói đâu hét! Mở ưng dụng lên toàn tiêg trung quốc ko à! Cụ thể là o vuông

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

ai giúp em với! Em ko thấy cái mục Resource ở trong ổ em cài! Hix! Em tao môt muc mới tên như vây thì nó ko cho taọ! Hix! Ai chỉ em điiiiiii

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

ai giúp em với ! Em ko thấy cái mục Resource ở trong ổ em cài! Hix! Em tao môt muc mới tên như vây thì nó ko cho taọ ! Hix! Ai chỉ em điiiiiii

Máy bạn dc hack chưa, nếu rồi thì cài thêm X-plore và Rompatcher nhé. Vào Rompatcher apply file open4all, vào x-plore bấm phím 0 rồi tích hết 4 dấu trên cùng bạn sẽ thấy Resource. Chúc vui!

bạn phải nhớ pass .xóa đi cài lại vẫn phải nhập pas đã đổi đó .

mình nhập đúng mà k có đc.cái pass để vào chương trình thì vẫn vào đc.mình đổi 2 cái giống nhau mà.công nhận cái này dùng thích thật :x:x

cảm ơn anh rất nhiều! em cài xong rồi! xài rất tốt hì! ko biết nhấn THaNK mấy lần cho đủ! nên ủng hộ các bài tuowng tụ nhé!

Mình đang dùng E72, từ lúc cài bản 2.2 vô không hiểu sao mấy ngày nay tình trạng các số khác gọi đến liên tục báo ko liên lạc được. cứ nhận được thông báo cuộc gọi nhỡ suốt. bực mình quá. Ko hiểu do xung đột với ACM mặc địch của máy hay do mạng (mình sài mobifone). Bác nào gặp tình trạng tương tự không????

Mình đang dùng E72, từ lúc cài bản 2.2 vô không hiểu sao mấy ngày nay tình trạng các số khác gọi đến liên tục báo ko liên lạc được. cứ nhận được thông báo cuộc gọi nhỡ suốt. bực mình quá. Ko hiểu do xung đột với ACM mặc địch của máy hay do mạng (mình sài mobifone). Bác nào gặp tình trạng tương tự không????

máy e cũng bị giống bác này .

sao mình kích hoạt không được qua GPRS,WIFI.Máy báo thông tin không thành công.
mình đã cài đủ như chủ topic đã hướng dẫn:-?

Coi mòi bản này hơi rối máy dính đủ thứ bệnh.Có khi tự động chuyển chế độ offline luôn.Quay về 1.41 cho lành ~X(

Back