• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.20 S60v3/5/^3 - Phiên bản chính thức [Cập nhật 21/12/10]

kienvp

MCleaner 2.20 S60v3/5/^3 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn quen thuộc với các bạn .

Chức năng cũ mình không giới thiệu nữa .

Phiên bản chính thức cập nhật ngày 21/12/10 :

* 1. Tăng cường các cuộc gọi được kết nối với điện thoại, giúp bạn tránh xa sự xâm nhập của sóng bức xạ điện thoại.

* 2. Trình đơn chính để tăng cường khả năng làm việc của công cụ .
* 3. Tăng sức mạnh từ Startup Manager, xem \ đóng \ mở khởi động từ các mục khởi động, điện thoại di động hệ thống để tiết kiệm tài nguyên .

* 4. Tăng số lượng giám sát các mục khởi động.

* 5. Tăng khởi động lại điện thoại nhanh chóng và thuận tiện .

* 6. Tăng sức mạnh , tăng tốc để điện thoại bắt đầu nhanh hơn

* 7. Tối ưu hóa các dịch vụ ngăn chặn các tin nhắn SMS, tin nhắn SMS chặn và ổn định hơn.

* 8. Tăng truy cập mạng wifi điểm hiển thị cường độ tín hiệu, mạng, hoạt động rõ ràng hơn.

* 9. Tối ưu hóa không gian riêng tư .

* 10. Giải quyết các vấn đề riêng tư không thể mở được tin nhắn.

* 11. Để địa chỉ tin nhắn riêng tư đọc lỗi nhận dạng.

* 12. Để giải quyết các chủ đề không gian riêng tư , màu sắc hiển thị văn bản ..v.v

* 13 .Hỗ trợ cho dòng S^3 .

* Hướng dẫn cài đặt :

1/Cài phiên bản tiếng Trung trước .

2/Cài bản patch việt hóa .
3/Thưởng thức .
Tập tin đính kèm

http://www.mediafire.com/file/w86jhc...p@SymPViet.rar

Chỉnh sửa cuối:
Có hỏng đâu bạn mình dow về cài tốt mà . Thank bác e on bằng đt nên kô click thank được . Sr ...

Sau khi update cơ sở dữ liệu ko thành công thì vào chã dc nó cứ báo ver của bạn đã bị thay đổi.. Có ai giúp tôi khắc phục vấn đề này ko??

Sau khi update cơ sở dữ liệu ko thành công thì vào chã dc nó cứ báo ver của bạn đã bị thay đổi.. Có ai giúp tôi khắc phục vấn đề này ko??

bạn cài bản tiếng trung trước nó hỏi gì cứ chọn yes .sau đó xong xuôi mới cài file VH

Cái này mình kô thích nhất là cái icon báo đang chặn nó kô có hợp lý tí nào với máy mình E72 nó hiện ngay chỗ ngày tháng ngoài màn hình chờ nên xấu wá kô nhìn thấy được gì cả . Có cách nào di chuyển nó ra chỗ khác được kô bác kienvp ? Thank bác ...

Cái này mình kô thích nhất là cái icon báo đang chặn nó kô có hợp lý tí nào với máy mình E72 nó hiện ngay chỗ ngày tháng ngoài màn hình chờ nên xấu wá kô nhìn thấy được gì cả . Có cách nào di chuyển nó ra chỗ khác được kô bác kienvp ? Thank bác ...

hơ..hơ...
Bác k biết là pm này có phần cài đặt à.
Vô đó chỉnh sửa ngay thôi ha.ok

chỗ hiện thị chỉ báo đó .bạn không thích biểu tượng thông báo thì tắt nó đi .

không co bản tiếng anh ha bác Kiên, bản này còn tiếng Trung nữa ko, chứ bản beta bác Việt Hóa vẫn còn tiếng trung nhiều lắm

Phần cài đặt cái đó thì minnh biết ,nhưng mình muốn di chuyển nó ra chỗ khác thôi kô được hả ?

không co bản tiếng anh ha bác Kiên, bản này còn tiếng Trung nữa ko, chứ bản beta bác Việt Hóa vẫn còn tiếng trung nhiều lắm

có ai dịch đâu mà có bản tiếng Anh hả bạn .bản tiếng Anh hay bản VH cũng vậy chỉ có tiếng trung trong chỗ nhật ký cuộc gọi thôi .
mấy từ đó mã hóa rồi dịch mất thời gian lắm .mới cả ko quan trọng lắm nên mình ko dịch.

Đang xài bản củ ngon lành,cài đè bản này vô thì không mở được.Anh Kienpv cho biết lý do dùm .Cám ơn nhiều

Anh chủ TOP gì đó ơi! Anh có thể chỉ cho em cách cài cái font gióng cái hình anh post đó đc ko???
Xin lổi đã Spam! phiền cái nha! ai có thể chỉ em cài cáo font chữ như zậy thì giúp em nha! yahoo em nè!
Neuthaybuon_duavaianhmakhoc
cảm ơn!

Anh chủ TOP gì đó ơi! Anh có thể chỉ cho em cách cài cái font gióng cái hình anh post đó đc ko???
Xin lổi đã Spam! phiền cái nha! ai có thể chỉ em cài cáo font chữ như zậy thì giúp em nha! yahoo em nè!
Neuthaybuon_duavaianhmakhoc
cảm ơn!

Bạn tham khảo 2 bài này sẽ đổi dc font: here and here!

anh cho em hỏi phần mềm này nó không có chức năng khi người ta gọi tới nó từ chối rồi sẽ gửi tin nhắn gọi lại sau. anh có phần mềm đó không? mà em thấy trong phần mềm này nó có sau sử dụng không được.

Back