• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner v2.1.2 Beta S60v3 Symbian OS 9.x Unsigned EN Translated by GENERY

kienvp

ứng dụng chặn cuộc gọi và tin nhắn quá quen thuộc với các bạn .

Các tính năng chính:

● Chặn các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn (cuộc gọi, tin nhắn SMS, MMS, tin nhắn dịch vụ hoặc wap push-)

● Tùy chỉnh ngăn chặn các profile và phương thức bảo hộ;

● Scheduler. Khả năng tạo một số lượng không hạn chế ngăn chặn kế hoạch;

● Danh sách đen và trắng. Nhập từ Danh bạ, Đăng nhập hoặc tin nhắn SMS;

● Nhập và xuất tất cả các cấu hình;

● Bảo mật danh sách quản lý;

● Bảo vệ mật khẩu thông minh;

● Chế độ cài đặt nâng cao ;

● Kiểm soát tất cả dữ liệu bị cấm trong Đăng nhập;

● Giám sát các tiến trình nghi ngờ và nhiệm vụ;

● Nhắc nhở về việc bị chặn cuộc gọi và tin nhắn;

và rất nhiều các tùy chọn khác...

Tính năng mới trong phiên bản 2.1.2:

● Cải thiện và tối ưu hóa phần mềm công cụ;

● Giảm tiêu thụ tài nguyên;

● Cải thiện sự ổn định.

Chỉnh sửa cuối:
Ban nick giùm thằng này cho em chuyện nào MCleaner.v2.1.2.Beta.S60v3v5.Unsigned.EN.by.GENERY => là chính tông 2.0.1 !

Ban nick giùm thằng này cho em chuyện nào MCleaner.v2.1.2.Beta.S60v3v5.Unsigned.EN.by.GENERY => là chính tông 2.0.1 !

ko hẳn đâu bạn.thường là bản beta nó ko hay sửa lại phiên bản đâu .trước mình vh 1 loạt pm Mykeylock cập nhật liên tục .bản cập nhật ghi 1.19 nhưng cài vô báo 1 .18 xem trong file ngôn ngữ thì thấy nhiều string hơn .

GENERY rất có uy tín ở 1 số diễn đàn lớn trên thế giới .ko có chuyện làm sai ở đây đâu .

Vụ này buồn cười nhỉ sao nó ko lấy version là 2.1.1 để chỉnh sửa là lấy bản 2.0.1 mà làm bản beta 2.1.2 tớ chả tin tý nào ! Buồn cười vãi..... Có phải khi setup nó máy báo nhận version là 2.0.1 chứ ko phải là bản ở china chính thức đang cho down dùng là 2.1.1 ! Vui lòng xem lại giùm cho rõ nha !

Vụ này buồn cười nhỉ sao nó ko lấy version là 2.1.1 để chỉnh sửa là lấy bản 2.0.1 mà làm bản beta 2.1.2 tớ chả tin tý nào ! Buồn cười vãi..... Có phải khi setup nó máy báo nhận version là 2.0.1 chứ ko phải là bản ở china chính thức đang cho down dùng là 2.1.1 ! Vui lòng xem lại giùm cho rõ nha !
dùng chức nặng của nó như thế nào mới là quan trọng còn phiên bản thì mình không quan tâm ........

Anh em cứ Test xem có gì khác không? Chứ cái tên Phiên bản muốn ghi bao nhiêu chẳng được, nhiều chú khi Build hay ghi bậy bạ, Search trên trang chủ thì lại không có.

Đơn giản để biết phiên bản chính đang setup và phiên bản chính đang dùng của website.

- Nếu bạn đang cài setup phiên bản khi cài vui lòng xem kỹ lúc cài đặt ấy nó show ra phiên bản đúng của version đang cài. (Dù có mod trong text ngôn ngữ thế nào thì khi cài đặt nó vẫn nhận đúng phiên bản mà người mod lấy edit).

- Còn nếu đang dùng version nào đó thì chọn update thì nó tìm bản cập nhập trên mạng bản mới nhất đang được chủ bản quyền soft quyết định là version 2.1.1

Đơn giản để biết phiên bản chính đang setup và phiên bản chính đang dùng của website.

- Nếu bạn đang cài setup phiên bản khi cài vui lòng xem kỹ lúc cài đặt ấy nó show ra phiên bản đúng của version đang cài. (Dù có mod trong text ngôn ngữ thế nào thì khi cài đặt nó vẫn nhận đúng phiên bản mà người mod lấy edit).

- Còn nếu đang dùng version nào đó thì chọn update thì nó tìm bản cập nhập trên mạng bản mới nhất đang được chủ bản quyền soft quyết định là version 2.1.1
Đã Mod thì ghi vr bao nhiêu khi cài sẽ hiện bây nhiêu bạn à.Không phải Mod ở file txt đâu, có điều chẳng ai thích làm thế vì khi Check trên trang chủ là biết liền.

Nhưng với phiên bản này khi cài tớ nận thấy nó đúng là 2.0.1 ! Cho nên tớ mới comment, còn việc ai tin hay ko thì tùy ! Còn nếu có bản 2.1.1 ở website china có ver tiếng anh thì cho tớ xin link down ! Rất cảm ơn !

Nhưng với phiên bản này khi cài tớ nận thấy nó đúng là 2.0.1 ! Cho nên tớ mới comment, còn việc ai tin hay ko thì tùy ! Còn nếu có bản 2.1.1 ở website china có ver tiếng anh thì cho tớ xin link down ! Rất cảm ơn !

bạn có thể mở file ngôn ngữ ra để kiểm tra . bản beta thì ko bao giờ có trên trang chủ đâu .TTpod 3.80 chẳng hạn .
nhà sản xuất phát hành bản beta để người sử dụng test và sẽ fix các lỗi nếu có .bao giờ hoàn thiện thì mới có bản chính thức .
nếu bác thích cài vào báo vr 2.12 thì mình sẽ repack lại dễ ẹc .

Vấn đề là tính năng chặn cuộc gọi có ổn không chứ nó ghi VER mấy cũng chẳng quan trọng. Mấy PM của Trung Quốc thì rất lung tung lại còn mấy bản MOD của mấy cao thủ của những diễn đàn khác nữa.

Vấn đề là tính năng chặn cuộc gọi có ổn không chứ nó ghi VER mấy cũng chẳng quan trọng. Mấy PM của Trung Quốc thì rất lung tung lại còn mấy bản MOD của mấy cao thủ của những diễn đàn khác nữa.

Bản này chặn cuộc gọi rất tốt. Gần như không còn tiếng tút nữa rồi. ngoài ra còn thêm vào một số tính năng mới nữa đó Mod !

Bản này chặn cuộc gọi rất tốt. Gần như không còn tiếng tút nữa rồi. ngoài ra còn thêm vào một số tính năng mới nữa đó Mod !

Mình gỡ phiên bản tiếng Hoa, giữ lại thông tin cấu hình, sau đó cài phiên bản này vào thì không vào tùy chỉnh Privacy/Settings được.
Không biết các bác thì sao?

Trang china đã có bản 2.1.3 rùi kìa mấy anh kiếm link ENG và VH đi nào !

trang nào vậy bác .em tìm trên gôgle mà ko thấy .
mấy bác vh từ tiếng trung cũng được mà .bạn tải được bản 2.13 thì post di .

Chỉnh sửa cuối:
Back