• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner v2.1.3 Beta S60v3v5 VI-EN Mod giao diện OVI

kienvp

MCleaner v2.1.3 Beta S60v3v5 VI - EN
Mod OVI style Repacked by SymPViet

Việt Hóa :Tuanloc1@SymPViet
EN Translated : GENERY
OVI style Modded by Nlgo

Ứng dụng chặn cuộc gọi và tin nhắn quá quen thuộc với các bạn
.
bản này mình cập nhật trực tuyến Repacked lại thêm ngôn ngữ và giao diện .

bản 2.13 này khác bản 2.12 là cài vào nó tự chạy luôn ,xài chạy nhanh và mượt hơn bản cũ .

Hai ngôn ngữ là tiếng Anh và Tiếng Việt cho các bạn lựa chọn .

Còn thêm được chức năng gì các bạn tự khám phá thêm nhé
.

Các tính năng chính:

● Chặn các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn (cuộc gọi, tin nhắn SMS, MMS, tin nhắn dịch vụ hoặc wap push-)

● Tùy chỉnh ngăn chặn các profile và phương thức bảo hộ;

● Scheduler. Khả năng tạo một số lượng không hạn chế ngăn chặn kế hoạch;

● Danh sách đen và trắng. Nhập từ Danh bạ, Đăng nhập hoặc tin nhắn SMS;

● Nhập và xuất tất cả các cấu hình;

● Bảo mật danh sách quản lý;

● Bảo vệ mật khẩu thông minh;

● Chế độ cài đặt nâng cao ;

● Kiểm soát tất cả dữ liệu bị cấm trong Đăng nhập;

● Giám sát các tiến trình nghi ngờ và nhiệm vụ;

● Nhắc nhở về việc bị chặn cuộc gọi và tin nhắn;

và rất nhiều các tùy chọn khác...

Tính năng mới trong phiên bản 2.1.3:

● Cải thiện và tối ưu hóa phần mềm công cụ;

● Giảm tiêu thụ tài nguyên;

● Cải thiện sự ổn định.

Khởi động lại máy sau khi cài xong PM

bạn nào bị out khi chọn Privacy\ Cài đặt thì tải bản này nhé .

http://files.myopera.com/Kienvp/files/MCleaner v 2.13 EN-VI Modded by SymPViet.sisx

.

Chỉnh sửa cuối:
Mở hàng cho bác, thấy bất an thay cho bác :( , em là lần tải thứ 31, vậy mà có 1 cái thank của em ko hà :(
Phần mềm rất mượt, test trên E63
Chúc bác luôn có những pm việt hóa hay, tặng anh em PDA nha !

Mở hàng cho bác, thấy bất an thay cho bác :( , em là lần tải thứ 31, vậy mà có 1 cái thank của em ko hà :(
Phần mềm rất mượt, test trên E63
Chúc bác luôn có những pm việt hóa hay, tặng anh em PDA nha !

bản 2.13 hơn 2.12 là ở chỗ đó bác ah .

Công nhận lạ,cài vào, nó bảo 2.1.2 beta . Pó tay. :(
Không biết có phải bản mới nhất không,khi em xóa bản cũ đi,cài bản này vào, các cài đặt cũ còn nguyên.
khi nhấn vào, em cài vào nhật ký luôn. Lần nào vào nhật ký, nó cũng báo, phiên bản đã lỗi thời, cập nhật phiên bản mới , miễn phí, lần nào cũng thế,tức muốn điên quá :((

Không biết có phải bản mới nhất không,khi em xóa bản cũ đi,cài bản này vào, các cài đặt cũ còn nguyên.
khi nhấn vào, em cài vào nhật ký luôn. Lần nào vào nhật ký, nó cũng báo, phiên bản đã lỗi thời, cập nhật phiên bản mới , miễn phí, lần nào cũng thế,tức muốn điên quá :((

Vào options chọn update rồi cập nhật.Nó báo lỗi.Thế là lần sau vào không hỏi nữa.Tested!

Nhanh quá ha. Mới 2.1.2 đã 2.1.3 rồi. Mình chưa dùng cái này, thử test xem sao. Thanks.

bạn cứ cài bản china vào là biết .bản chi na xem thông tin cũng là beta 2.12 .khi bạn xóa bản cũ đi nó sẽ hỏi có lưu lại các cài đặt và nhật ký ko .chắc bác ko để ý .nếu ko muốn nó hỏi nữa thì chọn kick hoạt .
bản 2.13 cài xong nó tự chạy luôn bản 2.12 thì ko vậy .

Nói chung, giờ xài ổn rồi, nó không ăn vạ bắt cập nhật nữa, bực thật ! thank bác lần nữa, bản này dùng ổn hơn nhiều rồi. Cái chữ chỉ số trong cài đặt, bác Vh thành Biểu tượng thì tốt ! =D>

Nói chung, giờ xài ổn rồi, nó không ăn vạ bắt cập nhật nữa, bực thật ! thank bác lần nữa, bản này dùng ổn hơn nhiều rồi. Cái chữ chỉ số trong cài đặt, bác Vh thành Biểu tượng thì tốt ! =D>

Cái này không phải bạn KIÊN việt hóa mà là bạn TUANLOC việt hóa ne Bạn

Việt Hóa :Tuanloc1@SymPViet
EN Translated : GENERY
OVI style Modded by Nlgo

em bị quên mã bảo mật giờ xóa đi cài lại vẫn thế mong anh em giúp

bạn để ý lúc xóa nó sẽ hỏi có lưu nhật ký và cài đặt không thì chọn no nhé rồi cài lại xem .

có ai bị như mình hôn khi có cuộc gọi đến nó tự động hiện bảng toàn tiếng TQ trên màng hình, khi nhận cuộc gọi thì nó tắt.Xin chỉ cách khắc phục.Mình dùng E72.Tiện đây cho mình hỏi có ai việt hóa CT Advanced.Call.Manager mặc định của E72 hôn (Rm530_031.023) thank !

có ai bị như mình hôn khi có cuộc gọi đến nó tự động hiện bảng toàn tiếng TQ trên màng hình, khi nhận cuộc gọi thì nó tắt.Xin chỉ cách khắc phục.Mình dùng E72.Tiện đây cho mình hỏi có ai việt hóa CT Advanced.Call.Manager mặc định của E72 hôn (Rm530_031.023) thank !

Cái bảng đỏ toàn tiếng trung thì kệ nó.Không ảnh hưởng gì đâu bạn ạ.Của mình lúc hiện lúc không ( E71)
Còn cái pm kia thì có bản VH rồi đấy nhưng không phải của SymPViet.Bạn lên Gu Gờ tìm theo tên trên là có luôn bản mặc định đấy :D

Back