• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner v2.1.3 Icon Modded VI bởi SymPViet [ Bản chính thức Cập nhật]

kienvp

MCleaner v2.1.3 Icon Modded Việt Hóa bởi SymPViet

Mất cả buổi tối nay cuối cùng cũng sử xong thằng này đã fix hết lỗi của phiên bản cũ :-? .
Phiên bản chính thức 2.13 này chạy rất trâu :D .

Ứng dụng chặn cuộc gọi và tin nhăn Pro đã quá quen thuộc với các bạn

đây là phiên bản 2.13 đã chính thức được giới thiệu trên trang chủ ngày 30/9/10 .
các bạn có thể xem thông tin chi tiết trên trang chủ :http://www.msafe.com.cn/help/update/symbian_s60.shtml .

Các tính năng chính:

● Chặn các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn (cuộc gọi, tin nhắn SMS, MMS, tin nhắn dịch vụ hoặc wap push-)

● Tùy chỉnh ngăn chặn các profile và phương thức bảo hộ;

● Scheduler. Khả năng tạo một số lượng không hạn chế ngăn chặn kế hoạch;

● Danh sách đen và trắng. Nhập từ Danh bạ, Đăng nhập hoặc tin nhắn SMS;

● Nhập và xuất tất cả các cấu hình;

● Bảo mật danh sách quản lý;

● Bảo vệ mật khẩu thông minh;

● Chế độ cài đặt nâng cao ;

● Kiểm soát tất cả dữ liệu bị cấm trong Đăng nhập;

● Giám sát các tiến trình nghi ngờ và nhiệm vụ;

● Nhắc nhở về việc bị chặn cuộc gọi và tin nhắn;

và rất nhiều các tùy chọn khác...

Tính năng mới trong phiên bản 2.1.3:

● Cải thiện và tối ưu hóa công cụ phần mềm

● Giải quyết các vấn đề Wifi ,cập nhật mạng CmWap ,xác nhận nhanh chóng lỗi bất thường .

● Thông tin hoàn tất, tối ưu hóa việc sử lý các tập tin tạm thời .

● Giảm tiêu thụ tài nguyên;

● Cải thiện sự ổn định.

● Cải thiện tốc độ cập nhật

Chỉnh sửa cuối:
Thằng này so với Advance Manager thì thế nào ? bác nào dùng rồi cho nhận xét tý !

Đúng là bản MC trước thỉnh thoảng chạy ko ổn định. Mới hôm qua co 1 số tôi đua vào danh sach đen. Mọi khi MC vẫn ẩn tin nhắn. Đêm qua thế nào nó lại ko ẩn gì cả. Cũng may là mình đã đặt chế độ khóa điện thoại.

mình vẫn dung bản MCleaner 1.4.1 quốc tế ngon lành,chưa từng thử các bản update của anh china khác :))

Thằng này so với Advance Manager thì thế nào ? bác nào dùng rồi cho nhận xét tý !
Cái Advance Manager hơn cái này chức năng tự động trả lời.Nhưng còn các chức năng về chặn tin nhắn + cuộc gọi thì cái này ăn đứt Advance Manager.1 điểm cơ bản là cái này chặn tin nhắn thì cái này vẫn mở ra để đọc và phục hồi đc.Còn Advance Manager thì mất luôn tin đã chặn :D

mình sài
Call & SMS Filter chặn cuộc gọi và SMS cũng good lắm...nhưng SMS bị chặn có thể phục hồi đc

Cái Advance Manager hơn cái này chức năng tự động trả lời.Nhưng còn các chức năng về chặn tin nhắn + cuộc gọi thì cái này ăn đứt Advance Manager.1 điểm cơ bản là cái này chặn tin nhắn thì cái này vẫn mở ra để đọc và phục hồi đc.Còn Advance Manager thì mất luôn tin đã chặn :D

Theo bạn thì MCleaner và SafeMgr, so sánh chặn tin nhắn cuộc gọi. Cái nào dùng hay hơn?

Theo bạn thì MCleaner và SafeMgr, so sánh chặn tin nhắn cuộc gọi. Cái nào dùng hay hơn?
cháu thì chả bao giờ dùng soft này và ACM, SFM... nên chả biết cái nào hơn cái nào. cháu xưa nay chỉ quen dùng 1 pm thôi. :D

MCleaner thì là 1 phần mềm pro trong các soft chặn cuộc gọi và tin nhắn rồi,và lỡ có chặn nhầm tin thì có thể phục hồi

bản này chỉ mod icon Ovi thôi bác nhé .bạn xem hình mình chụp đó .

Chủ theard làm ơn cho hỏi: Bản Việt hoá này là dịch thẳng từ bản gốc China hay từ một bản dịch tiếng Anh khác? Các chức năng trong phân hệ Privacy (Cá nhân) có đầy đủ và hoạt động ổn định không ạ?
Thanks.

Chủ theard làm ơn cho hỏi: Bản Việt hoá này là dịch thẳng từ bản gốc China hay từ một bản dịch tiếng Anh khác? Các chức năng trong phân hệ Private (Cá nhân) có đầy đủ và hoạt động ổn định không ạ?
Thanks.

bản này mình dịch thẳng từ bản china .mình mất cả buổi tối để fix chỗ cài đặt trong mục cá nhấn đó bạn xem hình minh họa nhé .
bản EN cũ cũng bị lỗi chỗ đó .vào cài đặt cá nhân chẳng có gì hết .
từ bản 1.13 chính thức EN và bản VH mình cập nhật thư mục cá nhân cài đặt ngon .bạn thích dùng EN hay Việt đều ok hết .

P/S:bản EN ko có MOd nhé .

bản này mình dịch thẳng từ bản china. mình mất cả buổi tối để fix chỗ cài đặt trong mục cá nhấn đó bạn xem hình minh họa nhé.
bản EN cũ cũng bị lỗi chỗ đó .vào cài đặt cá nhân chẳng có gì hết.
từ bản 1.13 chính thức EN và bản VH mình cập nhật thư mục cá nhân cài đặt ngon. bạn thích dùng EN hay Việt đều ok hết.

P/S:bản EN ko có MOd nhé.

Ở bên box S60v3 > Ứng dụng chung, bạn có nói:

MCleaner v2.1.3 SymbianS60v3v5 EN - Bản chính thức [Cập nhật 30/09/2010]

Phiên bản 2.13 này có thêm khá nhiều string nên mình dịch hơi lâu :D .các bác thông cảm nhé .

Ứng dụng chặn cuộc gọi và tin nhăn Pro đã quá quen thuộc với các bạn
đây là phiên bản 2.13 đã chính thức được giới thiệu trên trang chủ ngày 30/9/10 .
các bạn có thể xem thông tin chi tiết trên trang chủ :http://www.msafe.com.cn/help/update/symbian_s60.shtml.
Phiên bản này mình cập nhật từ bản dịch trước của GENERY.

Các tính năng chính:....

Vậy nên mình mới hỏi lại rằng bản Việt hoá là dịch từ tiếng Anh hay từ tiếng Hoa.

À, chỗ mình tô đỏ ở trên, chắc ý bạn là bản 2.13 phải không?

Trước giờ mình cứ phải cặm cui dùng bản tiếng Hoa vì các bản khác đều không đầy đủ chức năng, nhất là mục Privacy.

Vâng, cảm ơn bạn. Mình sẽ test lại cả hai bản Anh và Việt.

Chỉnh sửa cuối:
một phần mềm nhưng đầy đủ các chức năng ! ngày trước phải dùng Handy Blacklist và BPC !
thk bạn !

Ở bên box S60v3 > Ứng dụng chung, bạn có nói:

Vậy nên mình mới hỏi lại rằng bản Việt hoá là dịch từ tiếng Anh hay từ tiếng Hoa.

À, chỗ mình tô đỏ ở trên, chắc ý bạn là bản 2.13 phải không?

Trước giờ mình cứ phải cặm cui dùng bản tiếng Hoa vì các bản khác đều không đầy đủ chức năng, nhất là mục Privacy.

Vâng, cảm ơn bạn. Mình sẽ test lại cả hai bản Anh và Việt.

Không thấy chủ theard trả lời?
Tuy nhiên, mình đã test cả hai phần mềm rồi.
Tuyệt!!!
Thanks a lot.
Qua rồi cái thời cặm cụi cài font tiếng Hoa rồi dùng bản tiếng Hoa, vừa dùng vừa đoán mặt chữ. :D

Chỉ có một lỗi hiển thị nhỏ ở mục chọn thứ 5 (White list and Contacts/Phonebook) trong Profiles thôi. Có một ký tự tiếng Hoa ở trước mục chọn đó.
(Bản thân mình vẫn thấy bản tiếng Anh sát nghĩa hơn bản tiếng Việt ở một số thuật ngữ, nhất là trong phần Settings).

mod ơi cho mình hỏi sao mình sign bản EN được rùi và xài ổn, mà mình muốn VH tải bạn VH về rùi mà sign không được . sign ra nó toàn gi file I/0 fault cannt open C:\Users\Z-Chịck\Desktop\MCleaner v2.13 ICon Modded UI b?i Kienvp@SymPViet.sisx.
Singning Unsuccessfull.
Press ant key to continue...
Như này là bị sao vậy mod

Back