• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Meaning of Dreams v1.1.2 S60v3 J2ME English

MinhThang

Manager
Ý nghĩa của những Giấc mơ.

***Ý nghĩa những giấc mơ của bạn giải mã bất cứ lúc nào!

Đêm qua trong giấc ngủ bạn mơ thấy đi cùng ai đó, hay thấy người yêu mình đi với anh MT, bạn không biết đó là điềm gì lành hay giữ thật hay giả. Vậy phần mềm này nó sẽ giải thích giúp những giấc mơ của bạn. Việc giải thích của giấc mơ với hàng trăm các từ khóa sẽ giúp bạn hiểu những thông điệp ẩn của những giấc mơ.

Phiên bản gồm 2 ngôn ngữ Anh-Pháp cho các bạn lựa chọn, hy vọng sẽ có bản Vh trong tuơng lai.
Nào chúng ta cùng khám phá những bí ẩn trong giấc mơ của đêm qua.

Giải thích bằng TA thì mệt cho những bác TA không giỏi lắm :). Vừa đọc vừa tra từ điển.

@MinhThang : Anh edit tên anh thành tên em đi :mad:)

Mình có nhiều phần mềm bói nhưng toàn tiếng Anh và tiếng Hoa, xem phải tra từ điển mết wá :|

em thấy soft này bên forum nc ngoài nhưng ko biết là gì, thì ra là thế này đây

Đêm qua trong giấc ngủ bạn mơ thấy...người yêu mình đi với anh MT, bạn không biết đó là điềm gì lành hay giữ thật hay giả
=)) vh nó đi anh Thắng ơi, liên quan trực tiếp đến anh mà =))

em thấy soft này bên forum nc ngoài nhưng ko biết là gì, thì ra là thế này đây

=)) vh nó đi anh Thắng ơi, liên quan trực tiếp đến anh mà =))

Anh em đang làm đó bạn, mà hình như không hỗ trợ Unicode.:(

sao mình cai pm Việt Hóa mà dt ko có lời giãi thích giấc mơ, màn hình trắng tinh, ko thấy chữ giải thích đâu cả.....hic hic. Giúp mình với....thanks nhiều nha......

sao mình cai pm Việt Hóa mà dt ko có lời giãi thích giấc mơ, màn hình trắng tinh, ko thấy chữ giải thích đâu cả.....hic hic. Giúp mình với....thanks nhiều nha......

Bạn cài trên máy gì vậy, restart phone lại xem có không? Kỳ quá chưa ai bị như bạn cả, cài bản EN này xem có không bạn nhé.

mình cái trên N82.hic hic ......chả hiểu tại sao nữa ...bãn English này thi lại có chữ....giúp mình với...thank nhìu nha...mình format Dt rùi nhưng vẫn thế.....

mình cái trên N82.hic hic ......chả hiểu tại sao nữa ...bãn English này thi lại có chữ....giúp mình với...thank nhìu nha...mình format Dt rùi nhưng vẫn thế.....

bạn thử chọn phần khác xem, ví dụ chọn bừa các lựa chọn mà nó đưa ra ấy, xem có hiên lời giải thích ko?! mình cài lần thử đầu tiên thì cũng trắng xóa nhưng thử lần 2 thì có đó bạn, sau fomat máy chưa cài lại nên ko test lại đc

Back