• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Media Player 11 with landscape mode ENABLE(ENGLISH)

kenboytran

đây là bản Windows Media Player Mobile nó có thể xem được các định dạng MP3s, WMAs and WMVs và xem được o chế độ landscape mode.

1 bạn cài chương trình xong và chạy nó
2 vào playlist
3 chọn menu , add file
bạn tải cả 2 file về máy nha

[DOWNLOAD]http://www.fileden.com/files/2009/11/8/2642582/Windows_Media_Player_11__240x320_.zip [/DOWNLOAD]
[DOWNLOAD]http://www.fileden.com/files/2009/11/8/2642582/Windows_Media_Player_11__240x320__2.zip [/DOWNLOAD]

Last edited by a moderator:
không hiểu như thế nào nữa. mình cài rồi nhìn thì đẹp nhưng vào add nhạc vào thì không add vào được. Ai việt hóa bản này đi. bàn nói thêm về PM này đi cho anh em hiểu thêm... thanks bạn nha.

Media Player 11 FULL with landscape mode ENABLE(ENGLISH

bạn vao now playing rồi chon playlist rồi chon add file tiếp đó chọn đường dẫn E/ sounds/digital/ nơi bạn chứa những file nhạc đó
go to playlist

Mình xin lưu ý với các bạn rằng: Đối với các pm nghe nhạc nền JAVA thì hơi khó khăn trong việc quét nhạc, lúc nào cũng phải chọn Yes ở bảng thông báo Allow... (nghĩa đại khái là: Cho truy cập vào máy...)

=> Nếu thêm mấy trăm bài thì sẽ có mấy trăm lần bấm Yes đó @@

công nhận add được rồi nhưng cứ yes,yes mãi đau hết cả đầu.muốn xóa đi thì nó lại không xóa được bó tay luôn...

rút cục cũng chỉ để ngắm thoai, tính năng và chất lượng sound đều ko bằng TTPod. dù sao cũng rất cảm ơn đã chia sẻ.

Mình xin lưu ý với các bạn rằng: Đối với các pm nghe nhạc nền JAVA thì hơi khó khăn trong việc quét nhạc, lúc nào cũng phải chọn Yes ở bảng thông báo Allow... (nghĩa đại khái là: Cho truy cập vào máy...)
Posted via Mobile Device
Pro vao apps manager,caj dat cho pm nay.ch0n alway follow cho tat ca la da ma

mình đang dùng TTpod, thấy mấy bản này nghe ít ngon quá.

cái vụ này bên S40 nè và có cách hack Java để khắc phục lỗi đấy.
Thông thường các file java hay bị cái này lắm

Nghe nhạc thui mà. Cứ xài trình nghe nhạc của máy cho đỡ tốn ram. Âm thanh đâu có tồi. Làm j cho mất công

công nhận add được rồi nhưng cứ yes,yes mãi đau hết cả đầu.muốn xóa đi thì nó lại không xóa được bó tay luôn...

Java mà; vào App không set được allow all đâu (đối với nhiều máy không hỗ trợ chế độ allow all đâu nhé). Mỏi tay mà bấm chấp nhận.

Nghe nhạc thui mà. Cứ xài trình nghe nhạc của máy cho đỡ tốn ram. Âm thanh đâu có tồi. Làm j cho mất công

mấy cái này chủ yếu là cho những ai thích của lạ và khoe với bạn bè thôi! chứ bạn nói vậy thì đâu cần sưu tầm pm cho máy sài mấy cái pm có sẵn của nokia là đủ rồi phải không?:D

Back