• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MediaSafe v2.0.8-PM bảo mật các tập tin đa phương tiện mới!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nova Epoc Systems MediaSafe v2.0.8 DateCode.072707 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x iNTERNAL FULL-TgSPDA

Media Safe giúp giữ cho các tập tin đa phương tiện bao gồm hình ảnh, âm thank, video, ghi chú của bạn được an toàn và riêng tư trên điện thoại di động của bạn. Bảo vệ các tập tin quan trọng của bạn.

PM Media Safe cho phép bạn lưu trữ các tập tin đa phương tiện được mã hóa và bảo vệ bằng mật khẩu . Bạn có thể lưu trữ các tập tin quan trọng của mình bao gồm hình ảnh, âm thanh, video và ghi chú an toàn trên điện thoại di động của bạn. Media Safe sử dụng các phương pháp bảo mật mới để bảo vệ các tập tin đa phương tiện của bạn. Chương trình có giao diện thân thiện và có khả năng tùy biến giao diện người dùng.

PM sử dụng thuật toán mã hóa 256 bit, khối Blowfish (một trong những thuật toán mật mã an toàn và nhanh nhất hiện nay).

Những tính năng chính của PM:

* Khả năng mã hóa và lưu trữ các tập tin đa phương tiện các loại khác nhau: hình ảnh, âm thanh, video và ghi chú.
* Khả năng mã hóa dữ liệu mạnh và nhanh chóng (Blowfish và SHA1), cung cấp bảo mật cuối cùng.
* Hệ thống cải thiện khả năng bảo mật bằng cách mã hóa tập tin / thư mục cũng như nội dung tập tin.
* Thuận tiện và tùy biến giao diện người dùng.
* Hỗ trợMMC .
* Có thể mở rộng giao diện người dùng
* Khả năng mã hóa nhiều file trong một lần hoạt động
* Túy chỉnh các phím nóng thuận tiện khi dùng.

Những cải tiến:

* Fix một số lỗi nhỏ.
* Giao diện mới.
* Icon mới.

Chỉnh sửa cuối:
Bản này đã được fix lỗi và MOD icons mới nên hoạt động ổn định hơn. Nó mới được up lên thôi

Nova Epoc Systems MediaSafe v2.0.8 DateCode.072707 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x iNTERNAL FULL-TgSPDA

Media Safe giúp giữ cho các tập tin đa phương tiện bao gồm hình ảnh, âm thank, video, ghi chú của bạn được an toàn và riêng tư trên điện thoại di động của bạn. Bảo vệ các tập tin quan trọng của bạn.

PM Media Safe cho phép bạn lưu trữ các tập tin đa phương tiện được mã hóa và bảo vệ bằng mật khẩu . Bạn có thể lưu trữ các tập tin quan trọng của mình bao gồm hình ảnh, âm thanh, video và ghi chú an toàn trên điện thoại di động của bạn. Media Safe sử dụng các phương pháp bảo mật mới để bảo vệ các tập tin đa phương tiện của bạn. Chương trình có giao diện thân thiện và có khả năng tùy biến giao diện người dùng.

PM sử dụng thuật toán mã hóa 256 bit, khối Blowfish (một trong những thuật toán mật mã an toàn và nhanh nhất hiện nay).

Những tính năng chính của PM:

* Khả năng mã hóa và lưu trữ các tập tin đa phương tiện các loại khác nhau: hình ảnh, âm thanh, video và ghi chú.
* Khả năng mã hóa dữ liệu mạnh và nhanh chóng (Blowfish và SHA1), cung cấp bảo mật cuối cùng.
* Hệ thống cải thiện khả năng bảo mật bằng cách mã hóa tập tin / thư mục cũng như nội dung tập tin.
* Thuận tiện và tùy biến giao diện người dùng.
* Hỗ trợMMC .
* Có thể mở rộng giao diện người dùng
* Khả năng mã hóa nhiều file trong một lần hoạt động
* Túy chỉnh các phím nóng thuận tiện khi dùng.

Những cải tiến:

* Fix một số lỗi nhỏ.
* Giao diện mới.
* Icon mới.

Sao lúc em import ảnh vs video vào thì nó báo là ko thể do bảo mật là sao nhỉ?

Back