• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mega Weather v2.5 - Ứng dụng dự báo thời tiết PRO

Zenki

Super V.I.P
Mega Weather v2.5
Provided by Zenki - PDAVIET.NET
(Updated @ 07-12-09)

Chỉnh sửa cuối:
link die rồi bác ơi, em vẫn ko down được. Bác xem lại dùm nhé. Thanks
Không biết cơ chế PM này thế nào nhỉ? có dùng được offline ko chứ như thời tiết của ip thì phải kết nối nét mới xem được, thế thì hơi chán. Nếu được như wm thì tốt, mỗi lần update được mấy ngày luôn.

link die rồi bác ơi, em vẫn ko down được. Bác xem lại dùm nhé. Thanks
Không biết cơ chế PM này thế nào nhỉ? có dùng được offline ko chứ như thời tiết của ip thì phải kết nối nét mới xem được, thế thì hơi chán. Nếu được như wm thì tốt, mỗi lần update được mấy ngày luôn.

- Thấy chỗ nào Bạn cũng KÊU Link Die là sao? Link vẫn RẤT TỐT đó?:|
- Soft này muốn sử dụng PHẢI kết nối NET để Update thông tin thời tiết mới, sau đó vào xem Offline cũng được!

có ai kím đc ver 2.3 chưa...:( Nó đòi update lên 2.3 mới chịu cập nhập típ:(

Chỉnh sửa cuối:
của mình không hiểu sao nó không chụi hiện nhiệt độ, lần trước có hiện, mình mởi restore lại máy giờ cài ko thấy hiện nhiệt độ nữa
[/IMG]

h nó có bản mới, bắt mua 0.99$ trên istore kìa..nên bản 2.2 ko hiện nữa rồi..của mình cũng bị thế bạn à

Bạn up nguyên hình bên AP thì sẽ không hiển thị được đâu, đề nghị bạn up lại hình nhé =D>

Xin lỗi... tại mở firefox thì thấy có hình, ai ngờ mở bằng IE thì toàn quảng cáo của AP :-/..... về nhà dùng máy nhà thì firefox hay IE cũng đều không thấy hình (ngộ quá) :(.... Đã sữa xong... nhờ anh bỏ mấy cái hình mà anh đã trích dẫn trong bài của anh nhen :p

Chỉnh sửa cuối:
MegaWeather 2.3 mình xài được cơ mà cứ được 1 tí tẹo là nó tự respring luôn, ghét thiệt :((

Mà cái Deluxe Weather có vẻ hay hơn, settings y chang cái kia mà thay được cả background :D

Chỉnh sửa cuối:
Thay thế bằng Deluxeware Weather 1.20 đi hay hơn nhiều...

Tải về

bro cho mình hỏi sao mà khi dùng cái World Weather thì mình chỉnh địa điểm là Ho Chi Minh Va Da Nang thì nó ko ra,ra toàn là thành phố zì zì trên thế giới há. Ko giống cái trong hình của bro..

Last edited by a moderator:
bro cho mình hỏi sao mà khi dùng cái World Weather thì mình chỉnh địa điểm là Ho Chi Minh Va Da Nang thì nó ko ra,ra toàn là thành phố zì zì trên thế giới há. Ko giống cái trong hình của bro..

Bạn search theo "viet nam" chứ đừng search theo tên thành phố... Search ho chi minh ra Ho Chi Minh đàng hoàng nhưng chọn thì là Ho???? thành phố nào lạ quắc. Search theo "Viet Nam" thì nó ra một danh sách dài thành phố của Việt Nam lúc đó chọn nó mới đúng. (Hoặc bạn thử search đầy đủ như sau: "ho chi minh, viet nam" xem).....

Ai trung thành với MegaWeather nay đã có phiên bản mới nhất v 2.40 rồi đây.... :)) (nhấn vào mặt cười nhé)

Back