• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MegaPyModulPack 2.01 Fixed Ổn định nhất

tiny1990

Bạn đã mệt mỏi với việc cài các plugin như: Keypress, axyz, Accelerometer Plugin ... vài thứ khác nữa. Nhưng khi cài thì máy báo Update Error !

Vậy thì đây là bản mà bạn cần nè!

Để cài được bản này, yêu cầu các bạn gỡ bỏ tất cả các plugin lúc trước, và gỡ bỏ luôn bản megapymodulpack 1.5x đi.

Cài xong nhớ tắt máy rồi mở lại!

Ái chà! Tải nhiều mà không Thank hả! :D

Chỉnh sửa cuối:
Định nghĩa ổn định nhất của em là gì? Ổn định không có nghĩa là cài ko bị lỗi Update. Lỗi đó là do quá trình sử dụng mỗi người cài 1 kiểu nên người bị update, người không bị.
Anh vẫn dùng bản này lâu rồi, vẫn bình thường chứ ko thấy lỗi phát sinh. Trả lời nhé, ko thì chủ đề này sẽ b5i di chuyển đó.

Định nghĩa ổn định nhất của em là gì? Ổn định không có nghĩa là cài ko bị lỗi Update. Lỗi đó là do quá trình sử dụng mỗi người cài 1 kiểu nên người bị update, người không bị.
Anh vẫn dùng bản này lâu rồi, vẫn bình thường chứ ko thấy lỗi phát sinh. Trả lời nhé, ko thì chủ đề này sẽ b5i di chuyển đó.

Đúng là mình bị lỗi Update thấy quảng cáo hay quá muốn cài lại thử, nhưng file down về không giải nén được, nên vẫn chưa cảm nhận được sự khác biệt.huhu

Đúng là mình bị lỗi Update thấy quảng cáo hay quá muốn cài lại thử, nhưng file down về không giải nén được, nên vẫn chưa cảm nhận được sự khác biệt.huhu

Khi down rename bỏ phần 7z đi nhé, không cần giản nén gì đâu.

Bản này quá tuyệt vời, mình vừa cài xong, mấy bữa trước cài Keypress, axyz, Accelerometer Plugin ... cứ báo lỗi Update, giờ thì cài vào chạy vi vu không còn báo lỗi nữa .

bro nào nén RAR dùm với , win mình chẳng biết bị sao nửa ,k hiện đuôi được , vào tools->folder option->click bỏ Hide extension.... -> OK rùi vào lại nó tự check lại vào ô đó là sao nhở , hichic

Bản này quá tuyệt vời, mình vừa cài xong, mấy bữa trước cài Keypress, axyz, Accelerometer Plugin ... cứ báo lỗi Update, giờ thì cài vào chạy vi vu không còn báo lỗi nữa .

Chỉ có bạn mới hiểu mình thôi! Cảm ơn nhé!

Ổn định ở đây tức là chỉ cần xài bản này thôi. Nếu xài bản khác nhưng cùng version thì anh cài các plugin sẽ bị lỗi update Error liền.

Ổn định ở đây tức là chỉ cần xài bản này thôi. Nếu xài bản khác nhưng cùng version thì anh cài các plugin sẽ bị lỗi update Error liền.

Bác nói rất có lý đó, mình từng đau đầu cái lỗi update Error, giờ thì đã có cách trị rồi, công nhận cái MegaPymodulPack này là tốt , vì mình cũng thử nhiều bản rồi, kể cả format lại máy nhưng không thể nào qua nổi Update error giờ thì qua cái rẹt

bro nào nén RAR dùm với , win mình chẳng biết bị sao nửa ,k hiện đuôi được , vào tools->folder option->click bỏ Hide extension.... -> OK rùi vào lại nó tự check lại vào ô đó là sao nhở , hichic

Cái đó là do PC của bạn thôi. Vậy khi IDM bắt link thì bạn bỏ cái 7z đi là xong. Khi bắt link down về mình bỏ 7z cũng được mà.

PC bạn bị nhiễm virus rồi, bạn down về copy vào phone rồi xóa đuôi 7z là OK thôi

Bạn đã mệt mỏi với việc cài các plugin như: Keypress, axyz, Accelerometer Plugin ... vài thứ khác nữa. !
mình chưa hiểu những thứ này để làm gì ai giải thích hộ vơi

hình như pc đã nhiễm bọ rồi , con auto run thì phải. con này thì chỉ cần bkav lởm là diệt đc thôi hoặc cài lại win rồi del nó đi thế là xong, cũng có thể dùng NC để del

mình chưa hiểu những thứ này để làm gì ai giải thích hộ vơi

hình như pc đã nhiễm bọ rồi , con auto run thì phải. con này thì chỉ cần bkav lởm là diệt đc thôi hoặc cài lại win rồi del nó đi thế là xong, cũng có thể dùng NC để del

Nhưng cái đó là plugin cần thiết để sử dụng một số phần mềm liên quan đến python:)
Còn con autorun thì dùng nod 32 diệt là ok, thêm đoạn mã autorunfixed nữa là ngon.

ko giải nén được các pác ui cứu với chả installl cái nào được toàn bị eroorrr thoai ai có bản nèo ko erroo cho em cái thank nhìu lém

ko giải nén được các pác ui cứu với chả installl cái nào được toàn bị eroorrr thoai ai có bản nèo ko erroo cho em cái thank nhìu lém

khỏi giải nén lun ;)
xóa 7z chừa lại sis là cài lun nhé! pác ;)

Back