• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Melon SMS Undo v1.0.7 S60v3 v5 S^3 SymbianOS9.x Unsigned

winsec

Đây là một ứng dụng dành cho những ai hay viết sai lỗi chính tả dù đã gửi tin nhắn rồi nhưng trong khoảng thời gian từ 5s đến 30s bạn hoàn toàn có thể bấm cancel để chỉnh sửa lại tin nhắn của mình nha!và nó sẽ được gửi bằng 1 tin nhắn đã chỉnh sửa hoàn thiện

bỏ đuôi 7z và zip, sau đó đổi thành rar mới giải nén được. Chủ topic làm rườm rà quá.

Khi phát hiện ra viết sai chính tả thì phần lớn đã qua thời hạn 5-30s rồi. Nhiều khi khởi động được PM này lên là đã quá muộn. Giá như tăng thời hạn lên ~60s thì hay biết mấy

Khi phát hiện ra viết sai chính tả thì phần lớn đã qua thời hạn 5-30s rồi. Nhiều khi khởi động được PM này lên là đã quá muộn. Giá như tăng thời hạn lên ~60s thì hay biết mấy

Khi mình muốn nhắn cái gì thì mình biết mình đang viết cái gì chứ, dùng cái này mất thời gian thêm thôi.

Khi mình muốn nhắn cái gì thì mình biết mình đang viết cái gì chứ, dùng cái này mất thời gian thêm thôi.

bạn có chắc là bạn ko bao giờ gửi tn nhầm hay là viết sai ko??

Không chắc, nhưng sai sót chỉ 1%. Nếu sai thì nhắn thêm 1 tin nữa để diễn đạt lại thôi, mà đó là ý kiến riêng của mình, bạn nào thích dùng thì cứ dùng thôi.

Cái này phải vào phần mềm viết tin nhắn sao lại mở lên hả bạn? :D, 5-10s hồi lại được mà, nhiều khi nhấn nhầm, đỡ tốn 1 tin nhắn :))

:D cái này dùng cho bác nào ngoại tình hay nhắn nhầm tên hay cách gọi thân mật thôi. Nói chung là tùy từng nhu cầu mỗi người mà chọn phần mềm nào là cần thiết.
Ko dùng nhưng thanks

tại mình nén đuôi .rar up lên pdaviet ko nhận nha bạn

vậy thì sau khi nén rar bạn đổi thành zip và viết ghi chú cho a chị e biết. Hì, mình nói vậy đúng kg? Dù sao cũng thank bạn. Pm này có ích.

phần mềm này chẳng có gì đặc biệt , nói đúng hơn là hẹn giờ gửi tin nhắn ( cụ thể là 30s)

vì nếu nó gửi luôn thì sau 0.5s bên kia đã nhận rồi có mà cancel vào mắt.

mình thấy cái này không khả quan lắm, vì muốn cancel thì phải gửi bằng phần mềm đó, phức tạp hơn trình gửi tn mặc định của máy nhiều

mình thấy cái này không khả quan lắm, vì muốn cancel thì phải gửi bằng phần mềm đó, phức tạp hơn trình gửi tn mặc định của máy nhiều

vậy chứ gửi tn mặc định của máy đâu có sủa lại đc khi bấm gửi rồi đâu bạn!

tớ xài dt 7 năm nay chưa 1 lần gửi nhầm cho ai và cũng k ai kêu là tớ viết sai chính tả cả...^^...mà khi gửi tn thì thấy khoảng 5 - 10s thì máy kia đã nhận rồi?!...mình bấm cancel thì sao nhỉ?

tớ xài dt 7 năm nay chưa 1 lần gửi nhầm cho ai và cũng k ai kêu là tớ viết sai chính tả cả...^^...mà khi gửi tn thì thấy khoảng 5 - 10s thì máy kia đã nhận rồi?!...mình bấm cancel thì sao nhỉ?

Vote cho bạn một phiếu :D

bác này giỏi nhỉ ! mình viết tn cho e này thì lại gửi lộn wa e kia .lộn hoài ah .dùng cái này có ích lắm .

Back