• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MemoryUp Professional Mobile RAM Booster v3.30 S60 Java

zidane89

Bản update của phần mềm giúp lấy lại một phần Ram đã sử dụng. Test Ok trên N92. Phát hiện nhỏ nhỏ là: dùng cái này trước khi chơi game Ngage (ram còn khoảng 14M với N92) ít khi bị lỗi thiếu ram:D
Mã:
 [URL="http://www.mediafire.com/?tzmbmgzjozf"]http://www.mediafire.com/?tzmbmgzjozf[/URL]

em dùng bản 3.0 sao vô check update vẫn là bản 3.0 mới nhất, nhưng cài pm này là bản 3.3 rùi, sao lạ thật?

em dùng bản 3.0 sao vô check update vẫn là bản 3.0 mới nhất, nhưng cài pm này là bản 3.3 rùi, sao lạ thật?

Không có gì là lạ đâu bạn. Có những PM là do được BUILD lại từ bản chính thức và được đặt version cao hơn chứ nó không phải là bản chính thức từ nhà sản xuất.;;)

dùng cái này có tiết kiệm pin được không hả các bác, tớ xài N52320 mau hết pin wá..hix ..không biết có cách nào tiết kiệm pin được..:(

Ram không ảnh hưởng đến Pin bạn nhé. Bạn nên tắt các chương trình chạy ngầm đi sẽ đỡ tốn pin hơn:)

Bác restart lại rồi sử dụng xem có tăng lên không;;)

Nếu restart thì ram tăng lên là điều tất nhiên rồi. Nhưng không phải là do pm này mang lại. Bởi vì trong quá trình máy làm việc (trước restart) thì ram luôn bị các ứng dụng do máy vừa duyệt qua (kể cả UD của máy + UD cài vào) chiếm hữu 01 phần ram khả dụng. Vì vậy theo mình nghĩ: Phải có cách để "lấy lại" phần ram này chứ, nếu bỏ không thì phí. Mà dùng pm này thì mình chưa thấy có sự thay đổi (tăng ram khả dụng) đáng kể nào. :-??:-??

hay là do mình chưa biết cách. Có Pro nào làm đạt hiệu quả thì chỉ cách cho AE làm với...:D:D

Nếu restart thì ram tăng lên là điều tất nhiên rồi. Nhưng không phải là do pm này mang lại. Bởi vì trong quá trình máy làm việc (trước restart) thì ram luôn bị các ứng dụng do máy vừa duyệt qua (kể cả UD của máy + UD cài vào) chiếm hữu 01 phần ram khả dụng. Vì vậy theo mình nghĩ: Phải có cách để "lấy lại" phần ram này chứ, nếu bỏ không thì phí. Mà dùng pm này thì mình chưa thấy có sự thay đổi (tăng ram khả dụng) đáng kể nào. :-??:-??

hay là do mình chưa biết cách. Có Pro nào làm đạt hiệu quả thì chỉ cách cho AE làm với...:D:D

không có cách nào như bạn mong muốn đâu. Đến dòng ppc có một pm rất tốt là freeram nhưng cũng lấy lại không ăn thua:) Dù sao cũng là mobile chứ đâu phải pc mà bạn.

không có cách nào như bạn mong muốn đâu. Đến dòng ppc có một pm rất tốt là freeram nhưng cũng lấy lại không ăn thua:) Dù sao cũng là mobile chứ đâu phải pc mà bạn.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Phần mềm này có free ko bạn? Mình thấy có dòng regester ? ☂

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Phần mềm này có free ko bạn? Mình thấy có dòng regester ? ☂

Pm này phải mua bạn à, nhưng nếu là bản crk thì cứ vô tư mà dùng, đừng có bấm vào dòng mua bản quyển làm gì, nếu ko được mình sẽ gửi code cho. Chúc vui

Theo em, phần mềm này chỉ giúp ta tận dụng tối đa phần Ram còn lại sau khi đã bị các ứng dụng chiếm hữu bằng cách chống phân mảnh Ram. VD như N92 sau khi khởi động Ram khoảng 22M nhưng sau khi chạy các ứng dụng thì tụt xuống còn khoảng 14M, em dùng chạy phần mềm này không thấy Ram tăng lên nhưng vẫn chơi được game "Câu cá" Ngage2 như thường.

chính xác là em thấy dùng pm này chả tăng được thêm tý ram nào cả.Vẫn y nguyên ah.Em dùng thử pm nay từ lâu lắm rùi hình như dùng lúc đó là bản 2.0 cơ.Đến bản này cũng chuối như thế.Dùng jbtask vẫn pro nhất

Cac ban ko hjeu roj, fan mem nay ko faj de dung ta(ng ram cho dt, ma ta(ng ram cho bo^. nho*' Java. Nhu cac ban bjet, cac ung dung Java ma dung lau se bj cha^.m, do' la luc dung fan mem nay. No se lam cac fan mem Java tro laj nhanh veo veo nhu luc dau. Cu thu dung Morange hay nhung app java na.ng, ba.n se thay.
Posted via Mobile Device

Cac ban ko hjeu roj, fan mem nay ko faj de dung ta(ng ram cho dt, ma ta(ng ram cho bo^. nho*' Java. Nhu cac ban bjet, cac ung dung Java ma dung lau se bj cha^.m, do' la luc dung fan mem nay. No se lam cac fan mem Java tro laj nhanh veo veo nhu luc dau. Cu thu dung Morange hay nhung app java na.ng, ba.n se thay.
Posted via Mobile Device

để mình dùng thử . mình rất tức pm java nó làm máy mình chạy rất chậm . có lúc đơ máy

mình đang dùng bản 3.30, đã việt hóa và crack ok rồi. bạn nào cần thì mình post lên.thân!

Back