• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MemoryUp Professional v3.5 - Xem bộ nhớ ram

Status
Không mở trả lời sau này.

stupid1314

Đây là một ứng dụng java nên rất phổ biến, nó phù hợp ới hầu hết những máy có java. Ứng dụng cho ta thấy rõ ràng tổng số dung lượng ram của máy, số ram đã dùng và dung lượng ram còn trống. Dung lượng này có thể thay đổi theo từng thời điểm khác nhau. Và ngoài ra nó còn có chức năng quick Boost để giải phóng ram đó các bạn.

View attachment 179555

Điện thoại nào bây giờ mà chẳng có java đúng là giới thiệu thừa

Điện thoại nào bây giờ mà chẳng có java đúng là giới thiệu thừa

Đúng là những máy tầm trung bây giờ hầu ết đều được trang bị java, nhưng không phải là hầu hết nhé bạn VD như nokia 1100 chẳng hạn... Suy nghĩ trước khi nói bạn hok người ta lại nói mình vô duyên đó bạn nhé :)) :)).

Thử register với 20 con số 0 xem nó full kô chủ thớt ?

Àh cái này kô phải xem bộ nhớ RAM mà là giải phóng và nén dung lượng bộ nhớ RAM đó , sửa tiêu đề lại đi chủ thớt .

Thử register với 20 con số 0 xem nó full kô chủ thớt ?

Àh cái này kô phải xem bộ nhớ RAM mà là giải phóng và nén dung lượng bộ nhớ RAM đó , sửa tiêu đề lại đi chủ thớt .

Khỏi cần bạn à, nó là full rồi đó. Xài thoải mái đi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back