• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Message Mirror Lite v1.20 S60v3/S60v5

onlylove80

Message Mirror là một trong những công cụ bạn cần phải có trên điện thoại của bạn. Với Message Mirror bạn có thể tìm các tin nhắn đã xóa, sao lưu tất cả các tin nhắn của bạn hoặc cất giấu trong MessageMirror.

Message Mirror Lite Edition là phần mềm miễn phí và cung cấp một số tính năng cơ bản. Đối với tất cả các tính năng bạn hãy thử các phiên bản tiêu chuẩn của Message Mirror.

Message Mirror có thể chạy ngầm trên điện thoại của bạn. Một khi chương trình đã được kích hoạt nó sẽ giám sát tất cả các thông điệp tin nhắn đến và đi. Vì vậy khi bạn mở tin nhắn Mirror, bạn có thể duyệt qua tất cả các bài viết của bạn ngay cả khi bạn đã xóa chúng khỏi hộp thư đến hoặc hộp thư đi. Bạn cũng có thể chuyển đổi tất cả các tin nhắn đến một tập tin và gửi cho máy tính của bạn hoặc địa chỉ email.

Message Mirror hỗ trợ 4 kiểu tệp: TEXT, HTML, CSV và XML. tin nhắn của bạn cũng có thể được áp dụng mật khẩu bảo vệ. Bằng phương tiện này, bạn có thể xóa tin nhắn của bạn từ hộp thư đến / Hộp thư đi và đọc chúng trong Message Mirror. Thật tiện lợi cho những ai muốn giấu tin nhắn heng,..

Đây là một số tính năng chính của Message Mirror Lite:
· Màn hình vào và ra tin nhắn văn bản và giữ một bản sao nhân bản trên điện thoại của bạn.
· Tìm bất kỳ tin nhắn văn bản đã xóa.
· Xuất các tin nhắn ra dưới dạng: TEXT / HTML / CSV / XML file.
· Chuyển tin nhắn đến máy PC qua Bluetooth hoặc hồng ngoại.
· Chuyển tin đăng nhập qua MMS.

Chỉnh sửa cuối:
Mình thấy cái này chỉ lưu đc tin nhắn đến, chứ tn đi thì ko đc...

Đúng vậy . Cái này mình đã test và đã remove . Nói chung là tính năng không hay bằng cái lưu nhật kí ngày xưa

Back