• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MESSAGE MIRROR_V2.50_GIÁM SÁT+ NHÂN BẢN TIN NHẮN-VH_Onlylove80-[CẬP NHẬT]

onlylove80

MESSAGE MIRROR_V2.50_GIÁM SÁT+ NHÂN BẢN TIN NHẮN. Việt Hóa Minh Hiếu.
+Các bạn đã bao giờ đọc xong một tin nhắn có nội dung quan trọng sau đó vội vàng xóa đi.. Để rồi phải hối tiếc vì không còn nhớ nổi nội dung tin nhắn đó là gì chưa???:(:(
+Bạn muốn giám sát con em mình... {Người yêu}..:)):)):)) để xem họ nhắn tin qua lại với những ai và có nội dung gì???:-?:-?:-?
+Đây sẽ là giải pháp cho bạn:
+Với MessageMirror bạn sẽ không còn phải bận tâm tới những chuyện đó nữa. Phần mềm này sẽ giúp bạn tìm lại những tin nhắn đã bị xóa đi đó. Message Mirror có thể chạy ngầm trên điện thoại của bạn. Một khi chương trình đã được kích hoạt nó sẽ giám sát tất cả các tin nhắn đến và tin nhắn đi... Vì vậy khi bạn mở Message Mirror, bạn có thể duyệt qua tất cả các nội dung tin nhắn đến + tin nhắn đã gửi của bạn ngay cả khi bạn đã xóa chúng khỏi hộp thư đến hoặc hộp thư đi. Bạn cũng có thể chuyển đổi tất cả các tin nhắn đến một tập tin và gửi cho máy tính của bạn qua Bluetooth..Hồng ngoại hoặc địa chỉ email..
Hiện đã có bản 3.0 nhưng vì đó chỉ là bản Trial nên mình không Việt hóa.
+Message Mirror hỗ trợ 4 kiểu tệp: TEXT, HTML, CSV và XML.. Với phần mềm này, bạn có thể xóa tin nhắn của bạn từ hộp thư đến / Hộp thư đi và đọc chúng trong Message Mirror. Thật tiện lợi cho những ai muốn giấu tin nhắn phải không ?..MessageMirror giám sát tất cả tin nhắn SMS vào và ra và ghi chúng trong cơ sở dữ liệu.Tại :E/MsgMirror...

Đây là một số tính năng chính của Message MirrorV2.50:
· Màn hình vào và ra tin nhắn văn bản và giữ một bản sao nhân bản trên điện thoại của bạn.
· Tìm bất kỳ tin nhắn văn bản đã xóa.
· Xuất các tin nhắn ra dưới dạng: TEXT / HTML / CSV / XML file.
· Chuyển tin nhắn đến máy PC qua Bluetooth hoặc hồng ngoại.
*TÍNH NĂNG MỚI CỦA V2.50:1- Hỗ trợ danh sách bí mật.
2- Hỗ trợ danh sách trắng.
3- Hỗ trợ biểu tượng chỉ số.
4- Hỗ trợ điện thoại S60 5th edition.
FIX: Gửi MMS có thể không làm việc. ***[ Đặt mật khẩu ngăn sự truy cập trái phép]***
]
CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ KHI ĐẾN VỚI PDAVIET.NET!

Chỉnh sửa cuối:
sài pm này cũng hơi bất tiện,phải đợi thằng nhóc về rồi mới lấy máy nó ra coi đc, đám nhóc bây giờ khôn lắm , rất khó quản lý nó theo cách này, biện pháp hữu hiệu bây giờ là dùng pm gián điệp tin nhắn và gián điệp cuộc gọi là ok nhất

Hình như bạn chủ Topic chưa dùng thử nhìu tin nhắn.Mặc dù là ghi Cr... nhưng vẫn chỉ sao lưu đc 5 tin nhắn như bản dùng thử.
Bạn xem lại xem nhé .

Không phải chỉ lưu được 5tin thôi đâu bạn ah. Khi đã vượt qúa lượng tin nhắn trên 1 trang nó sẽ chuyển sang trang tiếp theo đó bạn. Ở dòng dưới cùng có phần "Chuyển trang tiếp theo đó." Mình lưu đc 26 tin nhắn nè bạn.

Bạn thử xóa hết đi rùi thử lại hộ mình nhé.Vì mình mới thử lại mỗi lần tắt máy bật máy nó lại cho 5 lần nữa.

Back