• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MesssageMirror_V1.20 - Giám sát tin nhắn

onlylove80

MesssageMirror_V1.20_VH

-Các bạn đã bao gìơ đọc xong một tin nhắn có nội dung quan trọng sau đó vội vàng xóa đi.. Để rồi phải hối tiếc vì không còn nhớ nổi nội dung tin nhắn đó là gì chưa?:-??
-Bạn muốn giám sát con em mình :D để xem họ nhắn tin qua lại với nội dung gì???
Đây sẽ là giải pháp cho bạn
Với MessageMirror bạn sẽ không còn phải bận tâm tới những chuyện đó nữa. Phần mềm này sẽ giúp bạn tìm lại những tin nhắn bị xóa đi đó. Message Mirror có thể chạy ngầm trên điện thoại của bạn. Một khi chương trình đã được kích hoạt nó sẽ giám sát tất cả các thông điệp tin nhắn đến. Vì vậy khi bạn mở tin nhắn Mirror, bạn có thể duyệt qua tất cả các bài viết của bạn ngay cả khi bạn đã xóa chúng khỏi hộp thư đến hoặc hộp thư đi. Bạn cũng có thể chuyển đổi tất cả các tin nhắn đến một tập tin và gửi cho máy tính của bạn qua Bluetooth..Hồng ngoại hoặc địa chỉ email.

Message Mirror hỗ trợ 4 kiểu tệp: TEXT, HTML, CSV và XML.. Với phần mềm này, bạn có thể xóa tin nhắn của bạn từ hộp thư đến / Hộp thư đi và đọc chúng trong Message Mirror. Thật tiện lợi cho những ai muốn giấu tin nhắn phải không ?..

Đây là một số tính năng chính của Message Mirror Lite:
· Màn hình vào và ra tin nhắn văn bản và giữ một bản sao nhân bản trên điện thoại của bạn.
· Tìm bất kỳ tin nhắn văn bản đã xóa.
· Xuất các tin nhắn ra dưới dạng: TEXT / HTML / CSV / XML file.
· Chuyển tin nhắn đến máy PC qua Bluetooth hoặc hồng ngoại.
Chúc các bạn vui vẻ khi đến với PDAViet !

Cài cái này vào máy,thêm phần tự động ghi âm cuộc gọi nữa,sau đó đổi máy cho con ghẹ xài....chết miẹ chia tay là cái chắc =))

Cài cái này vào máy,thêm phần tự động ghi âm cuộc gọi nữa,sau đó đổi máy cho con ghẹ xài....chết miẹ chia tay là cái chắc =))
thi ban dung lam chuyen j mo am la dc.=))
Posted via Mobile Device

phần mềm này đã có phiên bản update new v3.00 rồi nhưng ko phải free mà là triall. Nếu có mật khẩu bảo vệ nữa thì tốt quá.

Chỉnh sửa cuối:
phần mềm này đã có phiên bản update new v3.00 rồi nhưng ko phải free mà là triall. Nếu có mật khẩu bảo vệ nữa thì tốt quá.

Thì bạn cài thêm phần mềm bảo mật,lock nó lại là ok chứ gì :D

sao mình cài vào nó cứ báo lỗi cập nhật, các bác giúp mình khắc phục với! (Lúc trước mình có cài nhưng nó bắt đăng ký nên mình đã gỡ bỏ rồi)

sao mình cài vào nó cứ báo lỗi cập nhật, các bác giúp mình khắc phục với! (Lúc trước mình có cài nhưng nó bắt đăng ký nên mình đã gỡ bỏ rồi)

Chắc là bạn gỡ nhưng ko triệt để rồib-)

Bạn vào C và E/system xóa hết file text rồi cài lại.

phần mềm này rất hay nhưng lại có nhược điểm là tắt máy đi khởi động lại nó không tự khởi động theo.. Lại phải chạy ứng dụng bằng tay..

phần mềm này rất hay nhưng lại có nhược điểm là tắt máy đi khởi động lại nó không tự khởi động theo.. Lại phải chạy ứng dụng bằng tay..
Bạn yên tâm, mình đang VH bản 2.50 rồi. Bản này pro lắm, có thể tự khởi động, đặt mật khẩu bảo vệ v.v.. Chờ nhé bạn!

Posted via Mobile Device

Bạn yên tâm, mình đang VH bản 2.50 rồi. Bản này pro lắm, có thể tự khởi động, đặt mật khẩu bảo vệ v.v.. Chờ nhé bạn!

Posted via Mobile Device

Cho mình hỏi bản đó đã cr... chưa,hay chỉ copy đc 5 tin nhắn

Posted via Mobile Device

Bản 2.50 của bạn đã free chưa,mình dùng mấy bản rùi mà chỉ copy đc 5 tin nhắn cả gửi lẫn nhận.Có gì Up bản của bạn lên nhé

Back