• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metal Slug 3:Thể loại game hành động bắn nhau huyền thoại đã ra mắt trên ios

HTC_VUTHANH

Moderator

Ứng dụng này được thiết kế cho cả iPhone và iPad

• Thể loại: Trò chơi
  • Phát hành: 12 Tháng 7, 2012
  • Phiên bản: Ver.1.00
  • Kích thước: 62,1 MB
  • Ngôn ngữ: Tiếng Anh
  • Người bán: SNK Playmore

Yêu cầu: Tương thích với iPhone 3GS, iPhone 4, iPhone 4S, iPod Touch (thế hệ thứ 3), iPod touch (thế hệ 4) và iPad.Requires iOS 4.2 hoặc mới hơn.

[video=youtube;3Lw1ZJYRaO4]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=3Lw1ZJYRaO4[/video]

Link Tải:

[HÀNH ĐỘNG - BẮN SÚNG] [iOS][Bản mới] METAL SLUG 3 – Rambo lùn đã trở lại

Anh em nào còn nhớ trò chơi Rambo lùn đinh đám một thời máy chơi game PS1, giờ đã trở lại phiên bản dành cho iOS.
Game thuộc thể loại nhập vai bắn súng.
Một tiểu đổi gồm 4 người tham gia nhiệm vụ đặc biệt tiêu diệt các thế lực quái vật nguy hiểm, đây rẫy cạm bẫy. Để giải cứu những người dân vô tội đã bị nhưng con quái vật gớm ghiếc.
fMOCcYxrQUvF4zucyZKAipu264YyeqM4qYojYtFtzf5NqhdXZlYjRP_MVoCzEkm2fw=h230

Các chức nắng chính trong game :

Game với đồ họa 2D sống động
Có hệ thống đạn vũ khí tối tân
Và còn được vũ khí hạng nặng như trực thăng chiến đấu, tàu ngầm, xe tăng , . . .
Game có 2 chế độ chơi : Main Mission , Multiplayer
Ở chế độ Main Mission bạn có thể chọn ARCADE MODE để chơi game qua màn một cách bình thường , MISSION MODE bạn có thể chọn bàn chơi mà bạn mong muốn
Game có chế độ đánh đôi được kết nối qua Bluetooth

jrvtlBviTTg6VXoV_aRMZ5ch2XNn5B93kIgtWR_LkYSxvLbUbLZ3OQerbXBRh2qEZw=h230.jpg

Link tải cho anh em đây (vào bằng điện thoại )

Hoặc cách nhanh nhất là các bạn vào Safari trên Iphone type
http://appstore.vn/i/13340

Download max băng thông, hoàn toàn miễn phí luôn nhé anh sờ em ))

P/s : ANH EM NHỚ THANK NHÉ

Chỉnh sửa cuối:
Back