• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metro revolution pro v2 daeva112 by vurain84

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Đây là bản update theme metro revolution pro mới nhất fix 1 số lỗi( k biết lỗi gi) và add thêm icon tổng số icon là 784 icon cho v5 trước đây chỉ 738 thôi nha.
Do việt nam vẫn bị lock theme này nên hiện tại k thể có bản này, có lẽ mình là người duy nhất sở hữu bản này, trong tuần này daeva hứa sẽ mở khoá việt nam.
Dự định sẽ share thêm nhiều theme như thế này nữa nhưng có 1 số tên quá nguy hiểm và mình " sợ":))):)):)):)):)):)):)):)) vì họ nguy hiểm quá mà:)):)):)):)):)):)):)) nên đây là theme đầu tiên và cũng cuối cùng. cứ để những người nguy hiểm đó làm mình k làm nữa.

Vẫn chưa có link cho việt nam
http://store.ovi.com/search?q=daeva112
Đây là link ovi( daeva sẽ mở trong tuần này)
http://store.ovi.com/content/243921
LINK DOWNLOAD

http://store.ovi.com/content/243921

"Let's share to be shared" Chia sẽ như bạn thì cứ ôm khư khư xài 1 mình thôi, xài 1 mình cho nó sướng, khỏi bận tâm có thằng nào vi phạm bản quyền, còn cái kiểu lập topic rồi như khoe khoang ko share thì bó tay :| đã là share mà còn kiểu như ai xin mới cho, đây là nội quy mới hay sao :|

nguyên nhân chắc là do tết này lên đời đk điện thoại,e cũng chuyển qua ios 5.1 và android 2.3,v5 thì lâu lâu làm cái theme cho mấy đứa bạn trên fb thui

Theme Symbian Phone Blue by Daeva112

Hello,
I'm back. I'm still exist, and will keep exist

Inspired from Windows Phone OS, this theme will give a new look. Improved from previous version, Metro Revolution. Change your tiles color depending on your moods. Considered as the most 3rd party icons included in the theme, this theme contains 810+ icons.
Another tiles color coming soon as premium themes at Nokia Store (Green, Pink, Purple, Red, and maybe also another colors)

Note:*For Symbian Belle users recommended to restart phone after applying theme

Will try to make this theme also for S60v3 device soon.

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?2d7v4dyr4uu1q51

Chỉnh sửa cuối:
Sau khi nghiên cứu tỉ mỉ và rất chi tiết mình vẫn không tìm được link download. Hjc

Mùng 1 Tết mà cũng k kiêng dè ,quá nể luôn ,trên 4rum làm đến TMOd thì ăn nói suy nghĩ ,có văn hoá 1 tí ,k hiểu những phát ngôn kiểu ntn có phải là của ng khôn k ,hy vọng đây là lần cuối đc nc với bạn ,để sang năm mới 4rum này bớt sóng gió ,cãi cọ đi ,ae họ cũng đỡ mệt mỏi
CÓ "" THÌ CHỢ K YÊN / "" ĐI MẤT RỒI THÌ CHỢ MỚI VUI

Chỉnh sửa cuối:
Mùng 1 Tết mà cũng k kiêng dè ,quá nể luôn ,trên 4rum làm đến TMOd thì ăn nói suy nghĩ ,có văn hoá 1 tí ,k hiểu những phát ngôn kiểu ntn có phải là của ng khôn k ,hy vọng đây là lần cuối đc nc với bạn ,để sang năm mới 4rum này bớt sóng gió ,cãi cọ đi ,ae họ cũng đỡ mệt mỏi

Hình như 4rum đang tranh luận đến kịch chiến cái vụ themes đó phải hok ? hi vọng năm mới mọi thứ sẽ ổn lại, đoàn kết nhau hơn

đang căng thẳng mấy vụ theme bản quền,mình tòn dùng theme free với icon bên cellcustomize rồi tự edit.chả lo ai nói

"Let's share to be shared" Chia sẽ như bạn thì cứ ôm khư khư xài 1 mình thôi, xài 1 mình cho nó sướng, khỏi bận tâm có thằng nào vi phạm bản quyền, còn cái kiểu lập topic rồi như khoe khoang ko share thì bó tay :| đã là share mà còn kiểu như ai xin mới cho, đây là nội quy mới hay sao :|

ai xin thì mới cho chứ. hếm thấy ng như bạn này đấy,kái gì kũng đòi ăn sẵn. :))

Thôi sag năm mới mọi người nhịn nhau 1 tý để còn đón may mắn năm sau nữa chứ :). Chủ thớt ko share thì mới là chuyện bình thường mà, chứ nếu Vurain mà share theme trả phí công khai, nhất là theme của daeva thì mới có chuyện ^^.
Ps: công nhận theme của bạn kia share trên kia còn đẹp hơn metropro nhiều nhỉ :)

nói các bác đừng buồn chứ,theme premium em thấy ko hơn theme free là bao nhiêu.nguyên nhân là vì người việt nam thường xài phần mền crack nên ko có icon cho phần mềm crack,uid của phần mềm khác nhau.bung icon trong theme ra thì nhiều mà hiển thị trong máy chả dk là bao.vì vậy muốn theme đẹp và full thì tự mình phải edit.

nói các bác đừng buồn chứ,theme premium em thấy ko hơn theme free là bao nhiêu.nguyên nhân là vì người việt nam thường xài phần mền crack nên ko có icon cho phần mềm crack,uid của phần mềm khác nhau.bung icon trong theme ra thì nhiều mà hiển thị trong máy chả dk là bao.vì vậy muốn theme đẹp và full thì tự mình phải edit.

Chuẩn mà không cần chỉnh, thông tin những thêm gọi là Pro mình test từ khi biết dùng ĐT tới giờ, chẳng có cái nào Full ngoài tự Edit.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back