• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mirror's Edge™ Game hành động cực đỉnh

buongemra

4.99$

Category: Games
Sep 02, 2010
Version: 1.4.73
100 MB
Seller: Electronic Arts

© 2010 Electronic Arts Inc. All Rights Reserved.

LANGUAGES: English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iPhone OS 3.0 or later.

Download

Last edited by a moderator:
bạn nào biết cài game thế nào chỉ mình với.mới sắm đc e iphone nên chả biết làm thế nào để tải game về chơi.hỏi thằng bạn kêu ko biết cách cài cài sai là die máy mà ghê quá :(

iphone phải được hack có cydia cà đã cài appsync từ cydia fw tương ứng cho iphone của bạn
dowload file game về có đuôi IPA bạn dùng itunes hoặc iphone pc suite để cài game. lưu ý nếu dùng itunes mà chưa sử dụng lần nào phải chắc chắn những trương trình mà bạn có trong iphone phải được add vào itunes trước nếu không itunes sẽ xoá dữ liệu cũ để cài dữ liệu mới nhất ( sẽ mất dữ liệu trước khi đồng bộ với itunes)
nếu bạn không có các ứng dụng đã cài vào iphone thì bạn có thể cài app từ iphone- pcsuite

add kiểu gì vậy bạn.mình mới mang ra hàng cop đc 1 vài game.h mà cài game trên máy mình là mất hết game cũ.bạn chỉ mình cách add game đã có vào đi mình dùng qua itunes nhé

Back