• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiBackup v1.10.2-PM hỗ trợ back up danh bạ và tin nhắn mới!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trustmobi MobiBackup v1.10.2 S60v3 SymbianOS9.x Signed Retail Read-NFO-drAdeLante

MobiBackup là một loại phần mềm với chức năng sao lưu và khôi phục mạnh mẽ danh bạ và tin nhắn trên mobile. MobiBackup hỗ trợ để sao lưu thông tin cá nhân trên điện thoại di động vào máy chủ hoặc hộp thư cá nhân. Khi thông tin cá nhân là cần thiết để sao chép dữ liệu như làm mới hoặc khi thay đổi điện thoại di động, nó có thể nhận ra sớm hơn và dễ dàng hơn việc phục hồi dữ liệu.
.
TÍNH NĂNG CHỦ YẾU CỦA PM:

* Cách sao lưu là phong cách sáng tạo và độc đáo. Nó hỗ trợ sao lưu không chỉ ở từng thư mục của hộp thư, mà còn theo cách truyền thống của máy chủ.

* Sao lưu nội dung sẽ được mã hóa và nén. Nó có thể không chỉ đảm bảo an ninh trong quá trình truyền dữ liệu và quá trình lưu trữ dữ liệu mà còn lưu lượng truy cập mạng.

* PM này dễ sử dụng và hoạt động không có nhiều hơn hai để đạt được sao lưu hoặc khôi phục lại.

* Đó là khả năng tương thích lớn nhất để chuyển địa chỉ liên lạc và tin nhắn ngắn với hệ điều hành khác nhau thành công.

Chỉnh sửa cuối:
Cái này dùng phải đăng ký sao ý em, test thử chưa, lúc chiều test mà không thành công. Hướng dẫn cho anh em tí nhé.

Cái này dùng phải đăng ký sao ý em, test thử chưa, lúc chiều test mà không thành công. Hướng dẫn cho anh em tí nhé.
Posted via Mobile Device ko cần đk anh ơi. Đầu tiên vào là phải cài pass rùi mới truy cập pm. Ấn vào unrieg ấy. Nhưng em lại pị thế này,khi ấn backup sms lần 1 thì lãi hiện ra menu chính của pm. Ấn lần 2 out lun :((

Posted via Mobile Device ko cần đk anh ơi. Đầu tiên vào là phải cài pass rùi mới truy cập pm. Ấn vào unrieg ấy. Nhưng em lại pị thế này,khi ấn backup sms lần 1 thì lãi hiện ra menu chính của pm. Ấn lần 2 out lun :((

Hôm qua test thử thấy nó không khả quan lắm nên không khám phá gì được thêm, anh em nào test thử có gì chia sẻ nhé.

Luôn luôn dùng Nokia PC Suite thôi :D, bạn nào ko thích có thể backup ngay trên máy vào memcard là đc.

Back