• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFun Soft Remind Me V3.56 S60v3 SymbianOS 9.x -

stupid1314

Nhắc nhở bạn biết tất cả các cuộc gọi nhỡ, email mới hay tin nhắn văn bản. Nó báo cho bạn bằng nhạc chuông, chế độ rung. Không cần phải kiểm tra điện thoại mỗi phút. Ứng dụng có một tính năng để lựa chọn nhạc chuông báo và âm lượng khác nhau cho mỗi sự kiện. Bạn có thể chọn Profiles trong đó Remind me sẽ hoạt động, do đó, khi bạn đang có một cuộc họp quan trọng nó sẽ không làm phiền bạn.
Các tính năng chính:
* SMS / MMS / cuộc gọi nhỡ/ thông báo mail mới
* Âm thanh và cảnh báo rung động
* Các thông báo cho mỗi sự kiện
* Giữ im lặng trong một khoảng thời gian ngắn
* Dừng thông báo hiện tại bằng cách nhấn phím bất kỳ
Cái mới trong phiên bản này:
Remind Me used to crash when you tried to change some of the settings and you had the latest kinetic scrolling firmware from Samsung - Hok biết dịch sao, mong bạn nào dịch được thì pm cho mình sữa lại cho bài viết được hoàn chỉnh!
Các bước cài đặt:
+ Đầu tiên các bạn cài Mobifun ở dưới
+ Sau đó register với 5 ký tự là: 1*4*3
+ Sau đó cài file Cr@ck đã tích hợp sẳn trong fire .rar đã tích hợp ở dưới.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?b55bychv5e85ckr[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
bốc tem cáj nha ! A chu topjd oj em download về nhưng cài đặt ko đc huk hjeu taj sao hết '' no viewe foul '' cai nay s60v3 hay v5 may em la e66

Cái này dùng cho cả v3 và v5 luôn bạn à. Mình cũng không biết tại sao bạn lại không cài được luôn nữa !!!!!!

Back