• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile ESPN - Cricket Center{instant access to cricket scores and scorecards}

Chienkon88

Mobile ESPN - Cricket Center

Giải trí với Điện thoại di động ESPN - Trung tâm Cricket

Mobile ESPN Cricket Trung tâm Ứng dụng giúp bạn truy cập nhanh đến điểm cricket và scorecards chi tiết, và bạn không bao giờ bỏ lỡ một trận đấu, nhờ vào lịch trình chi tiết của chúng tôi. Nếu bóng đá là điều bạn muốn , sau đó bạn sẽ nhận được kết quả mới nhất phù hợp với kết thúc tốt đẹp từ Barclays Premier League, UEFA Champions League, Tây Ban Nha Primera Liga, Serie A Ý và I-League. Bạn cũng sẽ được nhận kết quả, tin tức và gossip từ thế giới của tennis và golf, cộng với tin tức làm rung chuyển mọi cung bậc cảm xúc của bạn từ phần còn lại của thế giới thể thao.

Mã:
http://www.mediafire.com/?oqbj14tqh0z

cái này mình dịch từ google + thêm mắm thêm muối nên hơi chuối ! :D

thiếu sót gì anh em bỏ quá nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm này là widget nên một số máy là không cài được đâu (như N73, 6120c, ...)

không cài được trên N73 hack .bạn nêu rõ hỗ trợ máy nào được hôn

Phần mềm này là widget nên một số máy là không cài được đâu (như N73, 6120c, ...)

chép ứng dụng vào thẻ nhớ , sau đó cài đặt trên điện thoại các bạn nhé !

máy các bạn có ovi là dùng được ngay thôi mà .

chúc vui !

Back