• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Profiles 1.6.1 - Thay đổi cấu hình người dùng trên iPhone

Zenki

Super V.I.P
Chắc hẳn ai cũng biết qua chức năng này nếu xài qua Nokia, S.E v..v.. Ứng dụng cho phép bạn thiết lập / thay đổi các Profiles theo đúng với mục đích và nhu cầu!

DOWNLOAD
[HIDE]MEDIAFIRE[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:
Để test cái nào...chờ cái này lâu oỳ :))
Nhưng phải cài thêm activator trước khi cài app này nhá
Cái này n mục, khó dùng quá :-D

Chỉnh sửa cuối:
Để test cái nào...chờ cái này lâu oỳ :))
Nhưng phải cài thêm activator trước khi cài app này nhá
Cái này n mục, khó dùng quá :-D

Muc nào khó dùng đồng chí :D Dùng qua thấy cũng đơn giản mà :D

THANKS FOR XHARE VỀ TEST THỬ XEM NÓ SAO? NHẠC CHUÔNG TIN NHẮN CỦA MÁY CHỈ CÓ NGHE ĐƯỢC MẤY BÀI THÔI GIỜ CÓ PM NÀY THÌ THA HỒ MÀ TEST

Trước đây cũng cài cái này nhưng bị lỗi, thử lại phát nào.

thanks chủ thớt nhé.em đang cần cái này

p/s em cài vào iphone sao em vào ứng dụng đó là nó out là có ai bị như em không.chỉ em khắc phục với

Chỉnh sửa cuối:
cái này có hẹn h để đổi profile, nhưng chỉ được từng ngày chứ chưa có n lựa chọn khác nhau như tự đổi trong các ngày lv, hay trong những ngày, time nhất định.

Bác ZENKI (cụ thể lun nhé) :D hỏi cái này,sao máy cái hide link này mạng ở trung quốc có thanks hay reply vẫn ko down được nhỉ? bác PM cho mình cái link được ko?đừng link mediafire nhé,ở tàu nó chặn :D thanks bác trước :D

Bác ZENKI (cụ thể lun nhé) :D hỏi cái này,sao máy cái hide link này mạng ở trung quốc có thanks hay reply vẫn ko down được nhỉ? bác PM cho mình cái link được ko?đừng link mediafire nhé,ở tàu nó chặn :D thanks bác trước :D

Bạn có thể vào Cydia để cài, hoặc down tại MegaUpload.

hay quá, có cái này thì hok phải zô setting chỉnh rung khi ra ngoài đường nữa:)

Chắc hẳn ai cũng biết qua chức năng này nếu xài qua Nokia, S.E v..v.. Ứng dụng cho phép bạn thiết lập / thay đổi các Profiles theo đúng với mục đích và nhu cầu!

DOWNLOAD
[HIDE]MEDIAFIRE[/HIDE]

Cái này vừa đẹp.Chả biết tìm đổi chế độ kiểu gì gà quá híc =D>

Back