• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobileRAR v0.8 (Giải nén tệp RAR, ZIP, 7z)

File rar chia thành nhiều phần (part1, part2,...) thì có extra đc ko anh?

Được nhưng hay bị lỗi. Muốn OK thì dùng PPC sau đó cài pm Resco explorer 2010 v8.0. Symbian hiện tại chưa có ứng dụng nào làm được việc này đâu bạn

Chỉnh sửa cuối:
Anh ơi sao em không cài được. Em dùng trình tự động cài đặt thì nó báo lỗi không rõ lỗi gì. Em vào trình quản lý tập tin của máy nhấn vào file setup thì nó cứ trơ ra chẳng bảo sao. Mà hình như là máy em giờ chẳng cài được ứng dụng java gì nữa cả. Mấy ứng dụng java em gỡ đi cài lại cũng không được nữa. Em dùng n96. Anh có bít bị sao không? Em không muốn format. Hx

Anh ơi sao em không cài được. Em dùng trình tự động cài đặt thì nó báo lỗi không rõ lỗi gì. Em vào trình quản lý tập tin của máy nhấn vào file setup thì nó cứ trơ ra chẳng bảo sao. Mà hình như là máy em giờ chẳng cài được ứng dụng java gì nữa cả. Mấy ứng dụng java em gỡ đi cài lại cũng không được nữa. Em dùng n96. Anh có bít bị sao không? Em không muốn format. Hx

Chịu khó bỏ ra 15 phút Format lại máy, thẻ sau đó cài lại\-/
Tuần nào vothien cũng format ít nhất 4 lần cho Mobile và 1 lần cho Laptop\-/

FreeUnRAR giai nen dc dang .rar part 1 part 2 do cac ban oi
P/s: sao minh post bang dt ma forum ko nhan dang la Posted by mobile vay nhi

Chịu khó bỏ ra 15 phút Format lại máy, thẻ sau đó cài lại\-/
Tuần nào vothien cũng format ít nhất 4 lần cho Mobile và 1 lần cho Laptop\-/
pm này rất hữu ích khi ko có Pc đây.
sax. pác vắt kiệt sức của máy hay sao mà phải 4mat gứm thế.

pm này rất hữu ích khi ko có Pc đây.
sax. pác vắt kiệt sức của máy hay sao mà phải 4mat gứm thế.

Quan niệm của vothien là gì?

==>>>"Một đời ta bằng trăm ngàn đời nó". Cứ xả láng đi, không hư đâu mà lo. Nếu có hỏng thì 10 năm sau. Lúc đó nó cũng thành đồ cổ mất rồi. Thời đại bây giờ mới mua sử dụng 3 tháng là đã thấy lỗi thời rồi\-/

File đặt pass hay là những tệp tin nén thành nhiều part thì cứ dùng FreeUnRAR giải nén các file *.rar rất OK :D (mình nén chưa bao giờ bị lỗi =D>)

Back